ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามชุดแต่ง งานเทียมPP ของ BMW F10 ครับ  (อ่าน 3068 ครั้ง)

ออฟไลน์ keangac

• Full Member
1) ที่ BMoption งานเนียนมั๊ยครับ

2) ถ้าเทียบกับงานจริง ความแข็งแรงต่างกันมากน้อยขนาดไหนครับ

3) งานจริง เป็นงาน PP รึเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ ทำมาจากอะไรครับ

เรื่องของเรื่อง พอดี น้องสาวกลับจากอเมริกา แล้วยังไม่รู้จะเอารถอะไร จะเอา A5 ที่ผมเคยสอบถามไปก่อนหน้านี้ ก็กลัวเรื่องเซอวิส  พ่อเลยพาไปมอเตอโชว์ สุดท้าย จอง F30 รวมชุดแต่ง M Performance  กิเลสมันขึ้นมาทันที มันสวยมากกกกก ทั้งในและนอก สวนไร้ที่ติจริง   เลยอยากจะแต่งหล่อ F10บ้าง อิอิ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: สอบถามชุดแต่ง งานเทียมPP ของ BMW F10 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 16:39:06 »
แต่งเป็น M5 ไปเลยดีกว่าครับ มันสุดกว่า ;D

แต่ควรจะรอนิดนึงเพราะตัว LCI กระจังหน้าไตคู่มันจะเปลี่ยนทรงเล็กน้อย

แต่ถ้าไม่ซีเรียส ก็จัดชุดแต่ง M5 ณ ตอนนี้ไปเลยก็ได้ อิอิ

.
.
.

ปล.ผมก็รอเปลี่ยนอยู่ รุ้สึก M ธรรมดามันไม่สุด

ปล2.มีเพื่อนไปทำมา งานโอเค แต่ความแข็งแรง และ วัสดุนี่ไม่ทราบเหมือนกันครับ