ผู้เขียน หัวข้อ: ในช่วงนี้จะมีรถรุ่นไหนมีการปรับให้ภายในเป็นเบาะสีดำบ้างครับ  (อ่าน 3226 ครั้ง)

mew408

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้กำลังชอบภายในสีดำครับ ดู sport ดูเข้มดี
เลยลองถามดูเล่นๆ
ใครมีข้อมูลที่แน่นอนบ้างครับ
จะได้เป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินในเลือกชื้อรถก่อนเรียนจบครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ nonpatan

• Sr. Member
    • non-motocycle
ที่เห็นก็ Lancer Ex 2.0

methus zaa

accord คับ มาเดือนนี้แหละมีภายในสีดำด้วยทุกรุ่น
teana คับ มีภายในสีดำ แต่เป็นรุ่นพิเศษนะคับ
camry 2.0 extremo ใหม่ก้อมีครับ
mazda 2ก้อมีภายในสีดำนะคับ
่jazz ก้อมีคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2009, 23:38:04 โดย methus zaa »

mew408

accord จะเป็นเบาะสีดำทุกสีเลยหรอครับ

methus zaa

ไม่ครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นมันขึ้นอยูกับสีครับ พี่

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Lancer GT&GLS LTD ตอนแรก ไม่มีเบาะครับ
พอออกขาย ต้องติดตั้งเบาะ เลยมีเบาะดำให้

ออฟไลน์ boneman_ktl

• Jr. Member
  • **
accord จะเป็นเบาะสีดำทุกสีเลยหรอครับ

เคยได้ยินว่า เฉพาะสีขาวและเงิน นะ

methus zaa

555 ตลกจัง ไม่มีเบาะ