ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมและขอบคุณสำหรับความดูแลและเอาใจใส่ลูกค้าฮอนด้า จนสุดท้ายก็จบลงด้วยดีครับ  (อ่าน 3924 ครั้ง)

ออฟไลน์ vvvvv

• Newbie
  • *
ขอชมและขอบคุณสำหรับความดูแลและเอาใจใส่ลูกค้าฮอนด้า จนสุดท้ายก็จบลงด้วยดีครับ

ขอยืมบ้านพี่จิมมี่ขอบคุณหน่อยนะครับ ^^ ทำดีผมก็ชม ทำไม่ดีผมก็พูดตรงๆครับ

ขอบคุณพี่จิมมี่ และชาว HEADLIGHTMAG ที่คอยให้กำลังใจ ให้คำแนะนำ และคอยช่วยส่งเรื่องให้ฝ่ายที่เกี่ยวข้อง จนทำให้ผมได้รถตามที่ต้องการ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณ คุณกิติกร ผู้จัดจารศูนย์ฮอนด้า พระราม3 สาธุประดิษฐ์ ที่คอยประสานงาน ดูแล(ดีมาก) ให้คำปรึกษา และสำคัญสุดคือรองรับอารมณ์ลูกค้าได้(ดีมาก) คุณเป็นผู้จัดการที่ดีครับ

ขอบคุณ พี่สาวที่สวยๆ ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์ของพระราม3กรุ๊ป ที่คอยให้คำแนะนำดีดีในหลายๆเรื่องครับ

ขอบคุณ คุณจักรชลัช (ผมเรียกพี่กัง) ลูกค้าสัมพันธ์ของส่วนกลางฮอนด้าออโต้โมบิล เป็นพิเศษ ที่คอยใส่ใจรถผมเหมือนรถตัวเอง เข้ามาดูรถผมวันเว้นวันในช่วงเวลาที่ทำการแก้ไข เก็บงานให้ทุกจุดที่เป็นปัญหาทั้งที่ผมแจ้ง และไม่แจ้ง สายตาเฉียบคมและเนียบมาก ขนาดวันรับรถยังอยู่กับช่างเก็บงานจนเหงื่อออกเป็นเม็ดๆ ผมประทับใจมากครับ ผมดีใจที่ฮอนด้ามีคนอย่างคุณอยู่ครับ

ขอบคุณ พี่ชายที่หล่อๆ ที่มากับพี่กัง คอยช่วยพี่กัง แถมขับรถไปส่งผมกับแม่วันก่อนด้วยครับ

ขอบคุณช่างโนลีน ช่างเทคนิคส่วนกลาง และช่างของศูนย์พระราม3ครับ ที่ช่วยมอบผลงานดีดีให้กับผม ครั้งนี้พวกคุณทำได้เนียบมากสุดๆที่พวกคุณจะทำให้ได้

ขอบคุณผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จในครั้งนี้ทุกคนนะครับ

สุดท้าย ผมอยากบอกว่าศูนย์บริการที่สาธุประดิษฐ์ ไม่ทำให้ผมผิดหวังครับ

...ผมไม่ได้มีส่วนได้ ส่วนเสียกับทางศูนย์บริการนะครับ ผมเป็นลูกค้า และสัมผัสมากับตัวเอง อยากแนะนำเพื่อนๆคนไหนที่อยากได้บริการที่ประทับใจ ลองดูศูนย์พระราม3สาธุประดิษฐ์ได้นะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ยินดีด้วยครับ ที่จบสวย

;) ;) ;)

ออฟไลน์ Kuro

• Full Member
ยินดีด้วยนะคับ หายปวดหัวกันเลยทีเดียว :)
ดีใจนะคับที่Honda ยังใส่ใจลูกค้าดีอยู่ ;)

ออฟไลน์ Sammy_

ออฟไลน์ Chris Evn

เรื่องอะไรครับ งงๆ

ขอลิ้งต้นเรื่อง

ออฟไลน์ mothsan

มันต้องแบบนี้ครับ ทำถูก ทำดี เราต้องชมเค้านะ

ออนไลน์ dht_tubes

ทำดี ก็ต้องได้รับคำชมเชยครับ

แต่จะให้ดี คือทำให้ดีตั้งแต่แรก จะได้ไม่ต้องมาตามแก้กันอย่างที่เป็นเรื่องกัน