ผู้เขียน หัวข้อ: /// งานแสดงรถยนต์เมืองไทย กับเรื่องราวหลังฉาก ที่อยากให้คุณ bleem รู้ ///  (อ่าน 22743 ครั้ง)

ออฟไลน์ EviljameS

• Newbie
  • *
ไม่ได้ไปงานเหล่านี้มานานมากแล้วครับ ครั้งล่าสุดตั้งแต่เด็กๆเลย

ที่ผ่านมาผมคิดว่า Motor Show เป็นงานใหญ่กว่า Motor Expo มาตลอด

จนผมได้ไปในปีนี้และกระทู้นี้นี่แหละครับ ขอบคุณพี่จิมมี่มากๆ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
motor show ยังไง ก็ยังห่วยในใจผมเสมอ คะแนน 5 จาก 10
สู้ motor expo ไม่ได้เลย เอาไปเลย 8/10
มอเตอร์โชว์ เด็ดกว่าเอกโปตรงสนามทดสอบรถครับ

นอกนั้นเอกโปกินขาดจริงๆ

ออฟไลน์ localgame

motor show ยังไง ก็ยังห่วยในใจผมเสมอ คะแนน 5 จาก 10
สู้ motor expo ไม่ได้เลย เอาไปเลย 8/10
มอเตอร์โชว์ เด็ดกว่าเอกโปตรงสนามทดสอบรถครับ

นอกนั้นเอกโปกินขาดจริงๆ
เคยไปปี2010 มอเตอเอ๊กโป เบนซ์เอารถC-Classมือสองมาโชว์หลังจากนั้นเลิกไปอีกเลย คิดมาตลอดว่าเอกโปเป็นงานเล็กกว่ามอเตอโช

ออฟไลน์ H.

มอเตอร์โชว์ผมลำคาญช่างกล้องที่สุดครับ บางคนก็มารยาทดีเหลือเกิน สอดกล่องลอดไหล่มาท้ายข้างหูซะอย่างนั้น ขอหน่อยก็หลบให้นะ อะไรจะขนาดนั้น

ส่วนพริตตี้บางทีก็รำคาญ ยืนเกะกะขวางทางชิบหอง และตากล้องที่รุมถ่ายนางสิ เล่นเอาพื้นที่รอบแคบไปในพริบตา แต่ก็เข้าใจ มันเป็นงาน รออีกหน่อยเดี๋ยวนางก็ไป เพราะอย่างบูทซังยองมีดีที่พริตตี้จริงๆ พริตตี้ไปคนก็หายยกบูท ตลกดี
H.