ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เข้ามาแล้ว เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ จะไปเล่นสงกรานต์แถวไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 5248 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
       เนื่องจากช่วงนี้ร้อนมาก และใกล้สงกรานต์เข้ามาแล้ว เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ จะไปเล่นสงกรานต์แถวไหนกันบ้างครับ
   มาแชร์กันครับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2013, 20:22:45 โดย Wayfarer-R »

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ไม่ได้กลับบ้านอย่างใครเขาแฟนท้องโตมากแล้วไม่อยากเดินทางไกลก็คงได้ไปเที่ยวทะเลใกล้ๆเอาครับ ไปหาดนางรำแวะซื้ออาหารทะเลที่แสมสารโอ้วฟิน ได้หยุดจริง 3 วัน อีก 2 วันมาทำโอหาค่าน้ำมันกับอาหารทะเล
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เที่ยวเชียงใหม่ครับ
เค้าจะปิดถนนนิมมานซอย 9 ให้เล่นน้ำกัน

ปล. ผมคนเชียงใหม่  สรุปคืออยู่แถวบ้านนี่แหละ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
12 ลพบุรีถึง13 14น่าจะอยู่กรุงเทพไม่ลีลมก็ RCA ครับหลังจากนั้น 15 ไปอัมพวา

ออฟไลน์ SP

วันแรกวานแผนไว้ว่าจะไปดูหนัง วันที่ 2 เล่นกับเพื่อนในอุดรไปก่อนครับ วันสุดท้าย ถ.ข้าวเหนียว ขอนแก่นครับ

ไปทุกปี สนุกครับ สาวเพียบบ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Headman

บางแสนครับบางแสน

ข้างบ้านผมเอง :)
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ blackball

• Jr. Member
  • **
สงกรานต์เล่นในกทม.  แล้วต่อด้วยวันไหลบางแสน  ต่อด้วยวันไหลพัทยา ^^

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
โปรแกรมผมและญาติๆ 4 วัน 3 คืน เริ่มด้วยสุราษฎร์ธานี แล้วกระบี่ ต่อเนื่องไปภูเก็ตครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

ในกทม. ต้องไป RCA เท่านั้น

สีลม ข้าวสาร อย่าไป เถื่อนมาก

ออฟไลน์ Ruksadindan

ทำงานครับ เล่นปีเว้นปีพอ แค่ลุยวันเดียวก็โทรมละ ไม่ใช่อะไรที่ไทยๆเท่าไหร่เลย (เอ๊ะ หรือใช่)

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
สยามซอย 2 ครับ สนุกมากครับ เฮฮา ครึกครื้น ปีนี้ลุ้นว่าฝนจะตกอีกไหม  ;D

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
ไม่มีเพื่อน อยู่คนเดียว อยู่ในห้อง
ดีเหมือนกัน เห็นข่าวอุบัติเหตุที่เกิดขึ้น ยิ่งไม่อยากออกไปไหน
ขับรถ ถึงเราไม่ชนเค้า แต่เค้าอาจชนเราได้
ตามสถานที่ต่างๆมีแต่คนดื่มสุรา เมาแล้วมันก็ชวนตี

ออฟไลน์ seamonkey

• Sr. Member
ทำงานครับ ไม่ได้ไปสงกรานต์มาหลายปีแล้วครับ ทำงานตลอด :P