ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ Yamaguchi Noboru ผู้เขียน Zero no Tsukaima ได้เสียชีวิตแล้ว  (อ่าน 4011 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
http://akibatan.com/2013/04/yamaguchi-noboru-passes-away/

อ. ยามางุจิ โนโบรุ ผู้แต่ง Zero no Tsukaima เสียชีวิตแล้วหลังจากที่ต่อสู้กับมะเร็งมา2ปีด้วยวัย 41ปี

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

อนึ่ง Zero no Tsukaima เป็นอนิเมเรือ่งแรกๆที่ผมได้ดูอย่างตั้งใจจนจบ ก็ยังอดเสียดายไม่ได้ที่ผู้แต่งจากไปไวขนาดนี้ครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
กำ ภาคสุดท้ายผมยังบ่ได้ดูเลยเรื่องนี้

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
ผมยังไม่ได้หามาดูเลย ;w;

keanetona

• บุคคลทั่วไป
กำ ภาคสุดท้ายผมยังบ่ได้ดูเลยเรื่องนี้

เหมือนว่าอนิเมเขาจะเคลียร์จนจบได้แล้วนะครับ แต่ผมเองได้ดูแค่ซีซันแรก

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
โอ้ว ยังกลัวๆอยู่นี่ คนในวงการเมะนี่ไปตั้งหลายรายแล้วนะนี่ เซย์ยูเอย คนเขียนเอย
ตอนนี้กลัวๆ วาดะ โคจิ อยู่ว่าจะรอดไหมละนั่น - -'
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
อะพึ่งเห็นข่าว ไม่ได้เข้าอะกิบาตันนาน :'(
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ 6162002

เหมือนว่าอนิเมเขาจะเคลียร์จนจบได้แล้วนะครับ แต่ผมเองได้ดูแค่ซีซันแรก
ช่ายครับ ซีซันสุดท้ายออกมาปีที่แล้ว แต่ผมยังบ่ได้ดู ชีวิตนี่เป็นอะไรที่ไม่จีรังจริงๆแฮะ