ผู้เขียน หัวข้อ: วาดเล่นๆ กับ Teaser มุมแปลกๆ  (อ่าน 3561 ครั้ง)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
วาดเล่นๆ กับ Teaser มุมแปลกๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:48:22 »
สวัสดีตอนเที่ยงๆ ครับ

หลังจากเปิดเทอมมาได้ 2 อาทิตย์

เครียดเล็กน้อยกับผลสอบครับ แย่กว่าที่คิดเล็กน้อย

เอาเหอะ ! ถ้าคราวที่แล้วไม่ดี...คราวนี้เอาใหม่

เหมือนกับที่ผมลองวาดรูปเล่นมาให้ได้ชมเรื่อยๆ ไงครับ ^^

รูปแรกครับ

Teaser 2015 Nissan NAVARA

ภายนอก+ภายในครับ

วาดในสมุดเหลือใช้ครับ

หุหุ

รูปที่ 2 ครับ

คันนี้ ขีดๆ เขียนๆ ประมาณ 5 นาที เสร็จ

คันนี้เอาปากกาวาดครับ

ขอบคุณทุกคอมเมนต์ครับ

^^
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: วาดเล่นๆ กับ Teaser มุมแปลกๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 12:03:29 »
ไอเดียดีมากคับ โดยเฉพาะนาวาร่าสวยมาก คับน้อง พี่ชอบไฟหน้าเหมือน370Zมากๆกับภายในมากวาดได้เหมือนรถเก๋งหรูเลย เบาะเหมือน Toyota Camry เลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2009, 16:22:33 โดย methus zaa »

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
Re: วาดเล่นๆ กับ Teaser มุมแปลกๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 13:37:26 »
ถ้าภายในบาวาร่าแบบนี้นะ

ซื้อเลย!!!

ไม่ลังเล
 ;D