ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนใช้ C-Coupe,GT-86 หน่อยครับ  (อ่าน 2997 ครั้ง)

ออฟไลน์ valensena

• Full Member
ถามคนใช้ C-Coupe,GT-86 หน่อยครับ
« เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 01:45:48 »
อยากทราบว่า
1. จุดที่ต่ำที่สุดของสเกิตหน้าของรถ2คันนี้อยู่ห่างจากพื้นถนนกี่เซนครับ
2. จุดที่ต่ำที่สุดของสเกิตข้างของรถ2คันนี้อยู่ห่างจากพื้นถนนกี่เซนครับ
3. จุดที่ต่ำที่สุดของสเกิตท้ายของรถ2คันนี้อยู่ห่างจากพื้นถนนกี่เซนครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ  ;D

ออฟไลน์ vichaitre

• Full Member
Re: ถามคนใช้ C-Coupe,GT-86 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 09:05:08 »
ใช้86 หน้าวัดแล้วไม่ต่ำ แต่จากล้อหน้าถึงปลายสุดยาวกว่าปกติ ทำให้เวลาเจอเนินที่มีความชัน เจอแน่นอน

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
Re: ถามคนใช้ C-Coupe,GT-86 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 23:30:55 »
รถแฟนผม City ตัวปัจจุบันนี่แหละครับ ไม่ได้โหลดอะไรเลยเดิมๆ ใส่ชุดแต่งมูเก้น

เลียมันทุกเนินน่ะครับ น่าจะพอเห็นภาพนะครับ ทางขึ้นลงห้างชันๆ ตามหมู่บ้าน หรือห้าง ทำใจเลยครับ 1-2ปีทำสีทีนึงขอแค่อย่ากระแทกแรง ก็ไม่ต้องเสียเงินซื้อชิ้นใหม่ โดนแค่ค่าทำสี

ส่วนตัวที่ระยะหลังไม่ชอบรถเตี้ยๆเท่าไหร่ ผมว่าแถวบ้านที่ต่ำด้วยครับ เจอแค่ฝนตกหนักๆก็ท่วมขังแล้วครับ กลัวน้ำเข้ารถน่ะครับ แต่รถเตี้ยๆนี่ขับสนุกจริิง