ผู้เขียน หัวข้อ: รถยนต์สีคาร์บอนเคฟล่าต้องแจ้งจดทะเบียนสีอะไรคับ  (อ่าน 4181 ครั้ง)

ออฟไลน์ pawaritnakub

• Newbie
  • *
รถยนต์สีคาร์บอนเคฟล่าต้องแจ้งจดทะเบียนสีอะไรคับ
หรือว่าจดไม่ได้คับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
คาร์บอนไฟเบอร์ครับ ไม่ใช่คาร์บอนเคฟลาร์

คาร์บอนไฟเบอร์

คาร์บอนไฟเบอร์ต้องจดเป็นสีดำครับ ส่วน เคฟลาร์จดทะเบียนสีเหลืองดำครับ

เคฟลาร์

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
คาร์บอนไฟเบอร์ครับ ไม่ใช่คาร์บอนเคฟลาร์

คาร์บอนไฟเบอร์

คาร์บอนไฟเบอร์ต้องจดเป็นสีดำครับ ส่วน เคฟลาร์จดทะเบียนสีเหลืองดำครับ

เคฟลาร์

ตามนี้ครับ เข้าใจกันผิดเยอะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ยืนยันว่า ถูกต้องครับ เข้าใจผิดเยอะจริงๆ ตามแก้ให้ทุกครั้งทุกคนที่ได้ยิน มันเหนื่อยนะ

คาร์บอนไฟเบอร์ จดทะเบียนเป็นสีดำ
คาร์บอนเคฟลาร์ จดทเบียนเป็นสีเหลือง ถูกแล้วเช่นกันครับ

ออฟไลน์ checkmate

ตามเก็บไก่เข้าเล้าจ์ได้อีก 1 ตัว ปล่อยไก่เคฟล่าตั้งนาน  :P

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Dr.Shank

อ้อ  พึ่งทราบเหมือนกัน

ขอบคุณครับ
..