ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถอดกล่องเพิ่มแรงม้ากับกล่องปรับคันเร่งไฟฟ้า ครับ!  (อ่าน 3240 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนกรุง

• Full Member
อยากถอดออกครับ แต่กลัวว่าเครื่องจะมีปัญหาครับและถ้าถอดแล้วเครื่องจะกลับมาเป็นแบบเดิมๆมั้ยครับ ที่อยากเอาออกเพราะโดนดึงหูยานครับ (คนมีครอบครัวจะรู้ดี :D ) แอบเสียดายเงินมากครับ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
คันเร่งไฟฟ้านี่ใช่ SprintBooster หรือเปล่า ถ้าใช่ถอดได้เลยครับ ไม่มีผลอะไรครับ

ออฟไลน์ คนกรุง

กล่องคันเร่งของDrift tech ส่วนกล่องเพิ่มม้าของfcon กล่องฟ้าใสๆครับ รบกวนช่วยทีนะครับ

ออฟไลน์ IS2000

• Hero Member
รถเดิมๆก็ถอดออกได้เลยครับ แต่ถ้ารถแต่งมาพอสมควรก็ไม่ควรถอดกล่อง fcon ออกเพราะอาจจะจูนมาตามของแต่ง
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ 2k

ถอดออกมา.........แล้วเอาสีเสปรย์สีดำด้านพ่นทับครับ  :P บอกเมียว่าเนี่ยถอดออกไปแล้วนะเห็นไหมไม่มีแล้วกล่องสีฟ้า ป๊ะป๋ายกให้เพื่อนไปดูแลต่อแล้ว ยอมหักดิบเลยนะเนี่ยฮิๆๆๆ แต่อย่าเผลอเหยียบคันเร่งเหมือนเคยแล้วกันเดี๋ยวจับได้ว่ายังอยู่เหมือนเดิม ค่อยๆเหยียบเนียนๆแล้วบ่นว่าเห็นไหมรถถอดออกไปแล้วอื๊ดอืด เผืีอเมียใจอ่อนครับ  :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
คันเร่งไฟฟ้าถอดได้เลยครับ

ออฟไลน์ nekoyaki

ลงทุนไปแล้ว จะถอดออกก็น่าเสียดายครับ

ส่วนเรื่องการคุยกับภรรยา ผมเห็นใน facebook มีคนแนะนำว่า เรื่องในครอบครัวให้เคลียร์บนเตียงครับ  :D