ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ด่วนที่สุด ! รูปโฉม Toyota Yaris Ecocar ที่แรกในไทย ผ่านคลิป ++  (อ่าน 25206 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Toyota Yaris Ecocar สำหรับตลาดอาเซียน, จีน, อินเดียและละตินอเมริกา

มาแล้วผ่านคลิปนี้ครับ

สำหรับการอวดโฉมใน Auto Shanghai 2013

ออฟไลน์ snif

• Full Member
สวยมากครับ :) :) :)

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
ผมว่างานนี้โตโยต้า "มีเอาคืน" และท่าจะหนักซะด้วยครับ  :D
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ seto16

• Newbie
  • *
  • ????????????????...
ผมว่า ผมแอบนอกใจคันเดิมซะแล้วครับ

ทรงนี้ถูกใจสุดๆครับ ;D ;D
I love Soil Science coz Soil Science is my life.

ออฟไลน์ FyGI

ดูดีเลยทีเดียววว

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
คงขายดีๆๆๆแน่นอนๆๆๆๆ

ออฟไลน์ KKCP118

บอกตรงๆ นี่เป็นครั้งแรกที่ "กรี๊ด" รถจากโตโยต้าเลยค่ะ!

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
สวยครับ

ออฟไลน์ PAN

สวยมากๆเลยทีเดียว TOYOTA หลังๆจัดเต็มตามที่พูดจริงๆ  :o :o :o :o 

ออฟไลน์ Torshi

ใส่ล้อ 17" คงดุไม่ใช่น้อยย  ;D ;D ;D ;D
2010 Honda Civic FD 1.8 AT Unichip+Idriver
2013 Honda Civic FB 1.8 AT
2013 Ford Focus 2.0 Gdi Remap
2014 Mazda 3 Skyactiv Remap
2014 Volvo V40 Cross Country T5
2015 BMW 116i M Sport Remap+H.Drive EURO(Corner Weight Balance)
2016 Toyota Revo Double Cab Prerunner 2.4G AT
2017 Honda Accord Hybrid TECH

ออฟไลน์ adobe

พี่โตออกแบบมาโดนมากๆ ดูดุดันสปอร์ตมากขึ้น

ออฟไลน์ jaammaii

• Jr. Member
  • **
    • http://facebook.com/TwinCotton/
 รูปทรงแบบนี้ สวยครับ . . . รอดูราคา

ออฟไลน์ boymoreubon

• **
โดนๆ

ตอนแรกจะไม่เอารถตลาดซะแล้ว แต่นี่ yaris ออกมาใหม่ได้โดนจริง ยอมรับเลย

Ecocar ที่เดือดร้อนแน่ๆ Mirage กับ march almera  ส่วน swift ยังเป็นเคสที่ต้องติดตาม แต่ก้อมีร้อนหนาวๆแน่ๆ (suzuki ไปทบทวนออปชั่นมาใหม่นะ)

ออฟไลน์ Headman

option อย่ากัก นะครับ ถ้ามาแบบจัดหนัก คงจะ...... ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ boycatbay

สวยครับ สวยจริงๆ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ boymoreubon

• **
โดนๆ

ตอนแรกจะไม่เอารถตลาดซะแล้ว แต่นี่ yaris ออกมาใหม่ได้โดนจริง ยอมรับเลย

Ecocar ที่เดือดร้อนแน่ๆ Mirage กับ march almera  ส่วน swift ยังเป็นเคสที่ต้องติดตาม แต่ก้อมีร้อนหนาวๆแน่ๆ (suzuki ไปทบทวนออปชั่นมาใหม่นะ)

ลืม brio /amaze ไปเลย....สงสัยไม่ได้มีในหัวสมอง สมน้ำหน้า honda

ออฟไลน์ korkongzz

สวยมากๆๆ รอดูราคาบวกออฟชั่น

ออฟไลน์ tfirst01

แม่จ้าวววว
งามมั่ก บางมุมมีแอบเหมือน lexus Ct
แต่ราคาคงแรงทีเดียว ตามสไตล์โต

ออฟไลน์ Yeahyeahs

สงสัยเล่นๆครับ

ในเมื่อ Yaris ตัวตลาดโลกก็ขายมาสักพักแล้ว
และ Yaris ecocar คันนี้ก็มีพื้นฐานมาจาก vios
เป็นไปได้ไหมครับที่ Yaris ในตลาดโลกจะ Modelchange มาเป็น Yaris คันนี้แทนครับ

ออฟไลน์ Maimakha

• Newbie
  • *
โดนๆ

งานนี้อาการสาหัสทุกค่ายครับ

ไม่รู้ปลายปี  honda จะเอา jass มาทำ Eco ไหม
ถ้าไม่งานนี้ต่อให้ jass สวยยังงัย แต่ถ้า yaris ตัวนี้ ใช้ฐานภาษี  eco
ต่อให้ jass ก็ jass เถอะ     มีหนาววววว

ออฟไลน์ Alcatraz

ทำไมรู้สึกันเหมือนกับ Ford Focus 5d ตัวที่แล้วเลย

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

สงสัยเล่นๆครับ

ในเมื่อ Yaris ตัวตลาดโลกก็ขายมาสักพักแล้ว
และ Yaris ecocar คันนี้ก็มีพื้นฐานมาจาก vios
เป็นไปได้ไหมครับที่ Yaris ในตลาดโลกจะ Modelchange มาเป็น Yaris คันนี้แทนครับ

เท่าที่ทราบ

2013 Vios/Yaris ณ ตอนนี้ทำมาเพื่อตลาด Emerging Market และประเทศโลกที่ 3 เสียมากกว่าครับ

แต่อนาคตไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ каваи

ขออย่างเดียว ไม่กั๊กออฟชั่นนะ รักเลยอ่ะ!  ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
สวยน่ะสวย
แต่รุ่น top ออพชั่นคงโดนหั่นพอกับ Vios แต่ราคาชน Almera แหงเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ burutrad

สวยขึ้นมากครับ

ออฟไลน์ kaiparotra

• **
โครงสร้างหลักด้านหน้า ประตูคู่หน้า พื้นฐานเดียวกับวีออสใหม่เลย

เปลี่ยนหน้า ฝากระโปรง แก้มข้าง ประตูหลัง และตัดตูดทิ้งไป........

ออฟไลน์ ton_lek

• Newbie
  • *
สวยจังเลยครับ
ดู ๆ ไปคล้าย nissan pulsar เหมือนกันโดยเฉพาะสีแดง
แจ่มมาก

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
สวยมากๆครับ เดี๋ยวนี้ พี่โตเริ่มเข้าตา

ออฟไลน์ RUKI

• **
กันชนหน้าดุกว่า VIOS แฮะ