ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามี Review Altis 2.0 ไหมครับ  (อ่าน 2569 ครั้ง)

ออฟไลน์ ptnpon

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่ามี Review Altis 2.0 ไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 16:50:44 »
ผมลองดูใน Review แล้วไม่เห็นมีเลยครับ

แล้วถ้าเราอยู่ที่หน้า Webboard แล้วต้องการกลับไปที่หน้าแรก -> http://www.headlightmag.com/main/
ต้องทำอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ไม่ทราบว่ามี Review Altis 2.0 ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 17:01:33 »
1. ยังทำไม่เสร็จสักทีเลยครับ คาดว่า หลัง Motor Expo คงได้อ่านกัน เพราะต้องรวบข้อมูลของ 1.6 และ 1.8 เข้าไปด้วย ในคราวเดียวเลย
อีกทั้ง ยังมีรถในคิว จ่อคิวรออยู่อีกเยอะมากๆๆๆ

2. เดี๋ยวจะฝากบอกน้องทีมงานช่วยแก้ไขให้ครับ ให้สามารถคลิ๊กที่ โลโก้เว็บ ฝั่งซ้ายบน ของหน้าจอได้
แต่ระหว่างนี้ แก้ไขที่ ช่องกรอก url ไปก่อนครับ ด้วยการ ลบทุกสิ่งทุกอย่าง ที่อยู่หลังคำว่า headlightmag.com ออกไปก่อนครับ
เป็นวิธีชั่วคราว เดี๋ยวจะให้ทางน้องผู้ดูแลแก้ไขใหั้ครับ ผมเพิ่งมาเจอว่า มันใช้การไม่ได้ ตั้งแต่ตอนไหนก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน

ออฟไลน์ ptnpon

• Newbie
  • *
Re: ไม่ทราบว่ามี Review Altis 2.0 ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:00:45 »
ขอบคุณครับ