ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามโปรซีวิค ดอกเบี้ย 0% + ประกัน ยังมีหรือไม่คับ  (อ่าน 2611 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impress_za

• Sr. Member
  • I Love HLM
พอดีพี่ที่ออฟฟิต เค้าจองซิตี้ตัว v เพื่อเอาสิทธิ์ไว้ ได้ของแถมดีมาก รถจะมาแล้ว แต่เกิดจะเปลี่ยนใจเอาซีวิค ผมเลยบอกว่าเสียดายจัง
เพิ่งมีโปรดอกเบี้ย 0% พร้อมประกัน แต่หมดสิ้นเดือนมั้ง ถ้าจำไม่ผิด เลยบอกพี่เค้าไปถามเซลล์คนเดิม เซลล์บอกหมดแล้ว
เลยอยากถามว่า ท่านใดพอจะทราบว่ามีโปรดังกล่าวเหลือบ้าง ขอรบกวนเบอร์เซลล์ก็ได้คับ น่าจะมองตัว s ไว้ เพราะเห็นว่าจะดาวน์ 5 แสน ผ่อน 3 แสน
ถ้าได้แถวเชียงใหม่หรือใกล้เคียงยิ่งดีคับ

ปล. ขอท่านที่จองแล้วได้โปรนี้ หรือพอจะทราบข้อมูลนะคับ ช่วยเหลือเพื่อนร่วมงานหญิงสาว สวยๆ ตัวเล็กๆคนนี้ด้วยเถิดคับ
Toyota Corolla Altis ESport option '17
Honda city 1.5 V '15
Mitsubishi Mirage 1.2 GLX m/t' 12
Toyota soluna 1.5G m/t '02 "Sold"
Toyota Corolla Altis 1.6G '09 "Sold"
Toyota hilux mighty-x '95 "sold"

ออฟไลน์ jose

• Jr. Member
  • **
โปร 0% 60เดือน ยังมีอยู่นะครับเพื่อนผมพึ่งจองมาวันนี้เอง
ได้ของแถมทั่วไปส่วนลดประกัน 10,000ฟิส์มรอบคัน

ออฟไลน์ KinGmO

• Full Member
เว้นให้กับ กลุ่มอาชีพ พิเศษ อ่ะครับผมดูตามนี้เลยละกันนะครับ

http://www.hondaleasing.co.th/th/
Civic FB 2013

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
ลองไปดูในคลับนิวซีวิคครับเห็นเซลล์ประกาศอยู่โปร 0 เปอร์เซ็นสามคันสุดท้าย แต่ดูดีๆนะครับของตกค้างไม่รู้มาได้ไง

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
เว้นให้กับ กลุ่มอาชีพ พิเศษ อ่ะครับผมดูตามนี้เลยละกันนะครับ

http://www.hondaleasing.co.th/th/

ลิ้งนี้ มันดาวน์ 0% ครับ ไม่ใช่ ดอก 0%

ออฟไลน์ Impress_za

• Sr. Member
  • I Love HLM
ขอบคุณทุกความเห็นคับ
แล้วใบจองรถคันเดิม ที่ใช้สิทธิ์เราขายให้คนที่ไม่ต้องการเอาสิทธิ์ที่อยากได้รถไว + ของแถมดี (ป.1)  มันพอจะขายเปลี่ยนชื่อได้คนซื้อได้หรือไม่
กลัวถามเซลล์แล้วเค้าจะบอกไม่ได้ท่าเดียว แล้วยึดเงินจอง ในกรณีที่เราไม่เปลี่ยนรุ่นกับศูนย์เดิม
Toyota Corolla Altis ESport option '17
Honda city 1.5 V '15
Mitsubishi Mirage 1.2 GLX m/t' 12
Toyota soluna 1.5G m/t '02 "Sold"
Toyota Corolla Altis 1.6G '09 "Sold"
Toyota hilux mighty-x '95 "sold"