ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเพื่อนที่ซื้อ Altis ช่วงนี้ได้โปรฯยังไงกันบ้างครับ  (อ่าน 2244 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sutichai

• Newbie
  • *
อยากสอบถามเพื่อนที่ซื้อ Altis ช่วงนี้ได้โปรฯยังไงกันบ้างครับ ของแถม/ส่วนลด

ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ deaw008

• Jr. Member
  • **
ส่วนลด 1แสน ประกันชั้น1
อาจได้ส่วนลดมากกว่าแสนถ้าต่อดีๆ

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
อย่างน้อยๆ ส่วนลดควรไม่ต่ำกว่าแสนแล้วรนะครับ เพราะ  ที่เมืองนอกโฉมใหม่ทั้งคัน เปิดตัวแล้ว 
เมืองไทย คาดว่าปลายปีนี้  คงจะเห็น

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
100k ต้องได้ + ประกันครับ

ช่วงนี้อัลติสป้ายแดงเยอะมากๆ พอๆกับ Camry เลย ลดทั้งพี่ทั้งน้อง

ผมว่าโฉมปัจจุบันก็สวยแล้วนะ แต่โฉมใหม่มันสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย

ถ้าเปลี่ยนไม่มากผมยอมเอาโฉมปัจจุบันครับ