ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบส่งสตาร์ทรถด้วยเสียงแบบ Bentley ใน 2012 มีในยี่ห้อไหนบ้างครับ  (อ่าน 5819 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wii

• Newbie
  • *
เท่ห์ดีนะ แต่ถ้าเป็นหวัดขึ้นมาเสียงเพี้ยนมันจะสตาร์ทมั๊ยน่ะ

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
จริงๆก็ทำได้ทุกคันแหละครับ
แค่ขึ้นมานั่งรถแล้วสั่งให้คนที่ขับสตาร์ทเร็วๆ
เพราะกรูร้อนนนน!
 ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
จริงๆก็ทำได้ทุกคันแหละครับ
แค่ขึ้นมานั่งรถแล้วสั่งให้คนที่ขับสตาร์ทเร็วๆ
เพราะกรูร้อนนนน!
 ;D

อันนั้นต้องใช้ร่วมกับระบบ Back-Seat Driver ครับ

สั่งทางโทรศัพท์ก็ได้นะครับ แถมยังสามารถวิ่งไปถึงที่หมายได้โดยไม่ต้องขับ ไม่ต้องวนหาที่จอด แถมยังสามารถล้างรถได้ด้วย

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
แหะๆ ผมกลัว คนขับรถคันอื่นจะหาว่าบ้าสิครับ เวลาสั่งแล้วมันเพี้ยน ฟังไม่ออกนะ

ออฟไลน์ BMTA

นี่ไง

[youtube]I-4xBWXLUi4&feature[/youtube]
2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
โห นี่ก็แสดงให้เห็นว่า เวลาฉุกเฉินไม่ดี 55
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ bhd

• Newbie
  • *
มันเป็นเทคโนโลยีในปี 2012 ไง....อิๆ
ตกลงมันทำงั้นได้จิงป่ะเนี่ย
ผมก็ไปดูมาเรื่องนี้  ตอนดูก็ยังสงสัยอยู่ว่าทำได้จริงเหรอ