ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีใครphotoshop เท่าไหร่เลย ปลุกกระแสหน่อยดีกว่ากับswift อิอิ  (อ่าน 3695 ครั้ง)

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
ว่างๆลอง photoshop Suzuki swift sport 3 ประตู ดูครับ จับโหลด30mm ใส่แม็ก HRE P40 18" gunmetallic ติดสติกเกอร์ตรงกันชนหน้าและฝากระโปรง ทำแถบโครเมียมข้างประตูเพิ่ม แต่งแบบนี้พอดูได้ไหมครับ

After

Before

ตัวปกติ

ชอบก็แชร์ต่อได้นะครับ ^^" ไม่ค่อยเห็นคนแต่งแนวนี้เท่าไหร่เลย ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2013, 21:47:13 โดย LARA CROFT »

ออฟไลน์ SiiN

• Full Member
สุดยอดครับเพ่!  ;D

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
รูปแรกมาแนว DS3 Racing เลยนะครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ nopper

• Full Member
  • สิ่งไดเกิดขึ้นเป็นธรรมดา สิ่งนั้นดับไปเป็นธรรมดา
    • Mai Pen Rai Bungalows
แหล่มมม;D
"สิ่งไดเกิดขึ้นเป็นธรรมดา สิ่งนั้นดับไปเป็นธรรมดา"

ออนไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
อึ้งเล็กน้อยสวยแปลกดีขับไปไหนคนมองเหลียวหลังแน่ มาอึ้งอีกทีตรงเลขทะเบียนมันัยยะอะไรมั๊ยครับ  ::) ::) ::)
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ aun

• Sr. Member
ขอรบกวน โพสต์ในกระทู้นี้เลยแล้วกันนะครับ ใครมีฝีมือ อยากเห็นพวกรถรุ่นที่กระจกมองข้างอยุ่ที่ประตู ใครช่วยย้ายมันไปไว้ตำแหน่งปกติ ได้ไม๊ครับ อยากรู้ว่ามันจะสวยขึ้นขนาดไหน เช่น MZ6 ใหม่ Civic, New CLS, Subaru XV ใครพอมีฝีมือด้านนี้รบกวนทำมาให้ดูหน่อยนะครับ ขัดใจกับเรื่องนี้มานาน