ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' สวยๆเชิดๆ กับ MB SLK200 //  (อ่าน 5616 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
รายการ chirp! ตอนล่าสุดมาแล้วครับ คราวนี้ตอยกับกล้วยขอหยิบเอา SLK200 มาสัมผัสว่าทำไมมันถึงเป็นที่รักของใครหลายๆคน
จนถึงขั้นมีนักร้องเอาไปแต่งเป็นเพลงกันเลย??

ติดตามชมกันได้ที่นี่ครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5850:The-Coup-Channel-chirp-%E0%B8%AA%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%86%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B9%86%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A-Mercedes-Benz-SLK-200&catid=97:chirp&Itemid=167

เชิญแสดงความคิดเห็นตามอัธยาศัย

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

เพลงอะไรครับ นึกไม่ออก

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
ขอบคุณครับ รุ่นโปรดผมเลย

ออฟไลน์ valensena

• Full Member
เพลงอะไรครับ นึกไม่ออก

แต่ในคลิบยัง 171 อยู่เลย  ;D

ออฟไลน์ Nookkiez

รุ่นนี้พี่จิมมี่ยังไม่ได้อัพโหลดคลิปวีดีโอใช่ไหมครับ ดูรายการจบแล้วก็อยากจะดูรีวิวจุงเบย  ::)
Test ..

ออฟไลน์ H.

มีตังค์แล้วผมจะซื้อ...  :'(
H.

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รุ่นนี้พี่จิมมี่ยังไม่ได้อัพโหลดคลิปวีดีโอใช่ไหมครับ ดูรายการจบแล้วก็อยากจะดูรีวิวจุงเบย  ::)

รีวิว คลอดไปตั้งกะต้นปีแล้วครับ

แต่คลิป ยังก่อน มันยังคาอยู่ในเครื่องผมเนี่ยแหละ

ออฟไลน์ Hundredpiper

• Jr. Member
  • **
เป็นรถที่อยากได้สุดๆ แต่เสียดายที่พาสาวนั่งไปได้แค่คนเดียว :P

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

ชอบจริงๆเมอร์ซีเดสรุ่นนี้ โดยเฉพาะ R172

ออฟไลน์ khunpan33

• ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
ขอบคุณมากครับ ดูสามรอบละ แซ่บเว่อร์ ฮาตอนตากล้องวิ่งตามนี่ล่ะ  :D

อยากได้มากครับ ขอสีแดงสักคันนะ อย่างหล่อเลย

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ