ผู้เขียน หัวข้อ: เทียน่าใหม่ น่าจะมาเดือนไหนครับ แล้วจะเติม E-85 ได้ไหม  (อ่าน 4362 ครั้ง)

ออฟไลน์ jingjoes

• Newbie
  • *
เทียน่าใหม่ น่าจะมาเดือนไหนครับ
เดือนสิงหาจะเปิดตัวไหมครับ
หรือจะงาน มอเตอร์เอกโป ปลายปีเลย
 แล้วจะเติม E-85 ได้ไหม

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
เท่าที่หลายท่านคุยๆกันใน HLM คาดว่ามาสิงหานี้แน่ครับ
ส่วน e85 ผมเดาเอาเองเลยนะว่าไม่มี
ไม่เห็น Nissan รุ่นใหม่รุ่นได้เติม e85 ได้ซักกะรุ่น
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สรุปไว้ให้ตั้งแต่เดือนมกราคม ในบทความนี้แล้วครับ

ลองเข้าไปอ่านดูเถิดครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=4941

ออฟไลน์ jingjoes

• Newbie
  • *
สรุปไว้ให้ตั้งแต่เดือนมกราคม ในบทความนี้แล้วครับ

ลองเข้าไปอ่านดูเถิดครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=4941

ขอบคุณครับ พี่จิม
อยากรู้ข้อมูลอัพเดตนะครับเลย ตั้งถามดู

teaykung31

• บุคคลทั่วไป
ไม่รู้ว่ารอบนี้นิสสันจะเอามาเป็นจุดแข็งในการขาย  ยอดขายรุ่นนี้อาจจะแพ้ Accord ถ้ามาแบบกักออฟชั่น

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ไม่รู้ว่ารอบนี้นิสสันจะเอามาเป็นจุดแข็งในการขาย  ยอดขายรุ่นนี้อาจจะแพ้ Accord ถ้ามาแบบกักออฟชั่น

ถ้าผมเป็นเจ้าของนิสสัน จะใส่moonroofมาให้ตั้งแต่รุ่นล่างสุด ทำราคาชนกันเลย 1,299,000 ส่วนออพชั่นเอาให้สูสี

ออฟไลน์ F.I.P.G.

• Jr. Member
  • **
ถ้ายังจำ Timeline ของซิลฟี่ว่าเป็นช่วงวันไหน เทียน่าใหม่ก็ช่วงนั้นเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ AutoPlace

• Full Member
ถ้ากั๊กก็คงดับแน่  สู้เขานะนิสสัน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มาสิงหา เติม e85 ไม่ได้ตามสไตล์นิสสัน   :D :D

เอาใจช่วยนิสสันนะครับ L33 ไม่ได้เจองานง่ายๆแบบ J32 แน่นอน

G9 เต็มบ้านเต็มเมืองแล้ว ปัจจุบัน

ออฟไลน์ balliblue

มาสิงหา เติม e85 ไม่ได้ตามสไตล์นิสสัน   :D :D

เอาใจช่วยนิสสันนะครับ L33 ไม่ได้เจองานง่ายๆแบบ J32 แน่นอน

G9 เต็มบ้านเต็มเมืองแล้ว ปัจจุบัน

กว่าจะมาตลาด วาย พอดี แถวบ้านเห็น G 9 ครบทุกสีแล้วสีขาวมากสุดตอนนี้ สวยได้ใจ แต่สีดำที่แทงหัวใจทะลุถึงด้านหลังสวยมาก ส่วนตัวคิดว่าสวยกว่าสีขาวอีกนะ

ตอบคำถาม คิดว่าคงยากครับกับ E-85 ไปลุ้นอีกทีตอน mc ว่าจะมี HB ที่ซื้อ technology ไปจาก toyota หรือเปล่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มาสิงหา เติม e85 ไม่ได้ตามสไตล์นิสสัน   :D :D

กว่าจะมาตลาด วาย พอดี แถวบ้านเห็น G 9 ครบทุกสีแล้วสีขาวมากสุดตอนนี้ สวยได้ใจ แต่สีดำที่แทงหัวใจทะลุถึงด้านหลังสวยมาก ส่วนตัวคิดว่าสวยกว่าสีขาวอีกนะ

ตอบคำถาม คิดว่าคงยากครับกับ E-85 ไปลุ้นอีกทีตอน mc ว่าจะมี HB ที่ซื้อ technology ไปจาก toyota หรือเปล่า

เห็นด้วยครับ สีดำรุ่นนี้ สวยกว่าสีขาวมากๆเลย ยิ่งกลางวันมีเดย์ไล้นะ หล่อโคตร

แต่.... ถ้าเป็น 2.4 TECH เสร็จขาวมุกหละครับงานนี้ มูนรูฟเด่นมาแต่ไกล