ผู้เขียน หัวข้อ: ///// เตรียมพบกับ First Impression จาก P'J!MMY รถที่หลายคนรอคอย...รถตลาด /////  (อ่าน 17884 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

หลายคนอาจจะเห็นกระทู้นี้ไปแล้ว....แต่อาจจะสงสัยว่ารถตลาด คือคันไหนกัน
วันนี้พี่เค้ามีเฉลยแล้วครับ
นั่นก็คือ....
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

All new VIOS นั่นเอง !!!
รอติดตามกันได้เลยนะครับ เป็น First Impression
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2013, 13:33:08 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
Re: ///// First Impression จาก P'J!MMY รถที่หลายคนรอคอย...รถตลาด /////
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 13:14:36 »
รุ่นนี้คงขายดีมาก ๆ แน่เพราะสวยกว่ารุ่นเก่ามาก ผมว่าสวยกว่า city โฉมปัจจุบันเสียอีก. ดูวัยรุ่นดีครับ

ออฟไลน์ toonnazaone

Re: ///// First Impression จาก P'J!MMY รถที่หลายคนรอคอย...รถตลาด /////
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 13:15:47 »
เค้าเริ่มรับรถกันแล้วหรือครับตอนเช้าผมเห็นที่พิษณุโลก1คัน

ออฟไลน์ Yeahyeahs

ไป-กลับพัทยามาเมื่อศุกร์เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา

เห็นไม่ต่ำกว่า 10 คันแล้วครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เชียงใหม่ก็เห็นเยอะแล้วครับ
ส่วนมากคงเป็นรุ่น E เหมือนเดิม เพราะเห็นแต่รุ่น E
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ jacky933

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 13:26:38 »
รุ่นนี้คงขายดีมาก ๆ แน่เพราะสวยกว่ารุ่นเก่ามาก ผมว่าสวยกว่า city โฉมปัจจุบันเสียอีก. ดูวัยรุ่นดีครับ

มันแล้วแต่มุมมองอะครับ..ตัวผมเห็นตัวจริงแล้วบนถนน ส่วนตัวผมว่ามันดูผสมไม่เสร็จ ยังไง ไม่รู้? แต่ชอบภายในออส  ผมว่ามันสวยดี ยกเว้น แอร์ กับ วิทยุ ถ้าสับตำแหน่งกันน่าจะลงตัว

ออฟไลน์ hutzero

มารออ่านเรื่องช่วงล่างกับพวงมาลัยครับ  เพราะช่วงนี้ไม่มีคนใกล้ตัวจะซื้อรถแล้ว  เลยไม่ได้แวะไปเทส

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แดงเลิศมาแต่ไกลเลย

;D ;D ;D

ปล.ผมยังไม่เจอคันเป็นๆ วิ่งบนถนนเลย

ออฟไลน์ Alcatraz

เชียงใหม่ก็เห็นเยอะแล้วครับ
ส่วนมากคงเป็นรุ่น E เหมือนเดิม เพราะเห็นแต่รุ่น E

ของผมก็รุ่น E ครับ รับรถมาแล้ว จริงๆอยากได้สูงกว่านี้ แต่ปัญหาคือเกียร์ธรรมดาสูงสุดมีแค่ E ถ้ามันมีถึง S ก็เอาครับ

รถเกียร์ธรรมดาบ้านเราเป็นชนชั้นรองจริงๆ

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
รับรถมาแล้วครับ ตั้งแต่วันที่ 23 1.5E สีเงิน  Option หายกระจายยยย เซงงงง
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ snif

• Full Member
เห็นเยอะมากๆครับ ช่วงนี้

ออฟไลน์ apinui

สงสาร BT50 Pro จัง

โดนลัดคิวตลอด ....

ออฟไลน์ joeyote

อยากอ่าน XV แล้ววววววววคราบบบ

พอมีตัวเลข คร่าวๆ บ้างมั้ยครับบบบบบ
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ porasit33

รอครับๆ เห็นในคลับบ่านเรื่องกกินน้ำมันกัน
ไม่รู้เป็นยังไง
ปล.อยากรู้เรื่องภาพโฆษณา vios 9.0 km/L VS city 8.1 Km/L ด้วยครับ ^^

ออฟไลน์ tate_27

ภายนอกดูสปอร์ต  ภายในดูน่าใช้ขึ้นเยอะครับ 

เห็นวันละคัน สองคันแล้วช่วงนี้

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
ตอนผมเห็นประโยคนั้นทีแรก ผมนึกว่าพี่จิมมี่หมายถึงรถค่ายคู่แข่งพิกัดเดียวกันของเจ้าตัวนี่ซะอีก  ;D

ออฟไลน์ zenten

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 15:22:07 »

มันแล้วแต่มุมมองอะครับ..ตัวผมเห็นตัวจริงแล้วบนถนน ส่วนตัวผมว่ามันดูผสมไม่เสร็จ ยังไง ไม่รู้? แต่ชอบภายในออส  ผมว่ามันสวยดี ยกเว้น แอร์ กับ วิทยุ ถ้าสับตำแหน่งกันน่าจะลงตัว

คิดเหมือนกันเลย ว่า ผสมไม่เสร็จ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
เห็นวิ่งกัีนเยอะแล้วนะครับ

สีแดง สวยเด่นมากจริงๆ

ออฟไลน์ supercat

อยากอ่านรีวิว accord คร้าบบ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mongolias

รออ่านรีวิวครับ

ผมเห็นแล้วก็เฉยๆนะ แต่เมื่อวานเจอ VIOS 2013 จอดติดกับ City ผมกลับมองว่า City สวยกว่า
ออสผมว่าด้านหน้ามันสูงแปลกๆน่ะ สงสัยเพราะยังไม่ชิน
หรือจะเป็นเพราะผมไม่ชอบรถหน้ายิ้มๆก็ไม่รู้ 5555

ออฟไลน์ Staples

เสื้อแดงเพียบเรย ตึ่งโป๊ะ 5555+

ออฟไลน์ bizinezz

• **
อยากจะขอพี่จิมมี่ รีวิวเต็มของMazda BT-50 pro
อ่านรีวิวคนอื่นก็ไม่ตรง สะใจ เท่าของพี่ซักกะที

ออฟไลน์ news

• Newbie
  • *
จัดมาเลยครับ รออยู่

ออฟไลน์ Nisika

• **
อยากฟังข่าวคราว XV เหมือนกันครับว่าจะเป็นยังไง มองๆตัวนี้ไว้อยู่เหมือนกัน ขอบคุณครับ  :D

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ผมรอ ปอ มากกว่า รุ่นนี้ มันออกมาเหมือนตอน city ออกใหม่ๆ เลยสวยแต่หน้า บันท้ายหดหู่ยังไงไม่รู้ ลีบกว่านี้ก็ไม่ได้
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ redsun

อยากอ่านมากครับ

ออฟไลน์ nutmos

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 17:38:12 »
เห็นมาแล้วครั้งนึง ตอนนี้รออ่านรีวิวอยู่นะครับ รุ่นนี้หน้าตาสวยกว่ารุ่นก่อนมาก

ออฟไลน์ archian

อยากรู้แค่ช่วงล่าง  ว่าดีกว่าเดิมแค่ไหน ....

ออฟไลน์ mothsan

ด้านหน้าสวยดี
แต่ ด้านท้ายงั้นๆ เหมือนตัวเก่า วีออสตัสแรก
กรอบประตูหลังแปลก เหมือนยังทำไม่เสร็จ จบไม่ลงตัว

ออฟไลน์ Freekick042

เกลียดอย่างเดียวตรงทำลายพลาสติกให้เหมือนด้ายเย็บลงบนหนัง มันดูเฟคมากๆ

อยากอ่านXVมากกว่า เอาคลิปด้วย