ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อกันไหมครับกับพวกเปิดประตูไม่ระวังรถคนอื่น  (อ่าน 9950 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

• Sr. Member
ผมโครตเกลียดเลย   >:(
ตอนนี้มี 3 รอย
อาจจะเคาะได้แค่ 2 รอย
อีกรอยอยู่ขอบซุ้มล้อหลังซ้ายพอดี อาจจะเคาะไม่ได้เนื่องจากซุ้มล้อมันไมสามารถแหย่เหล็กเข้าไปดันได้

ออฟไลน์ CookiE

ผมโครตเกลียดเลย   >:(
ตอนนี้มี 3 รอย
อาจจะเคาะได้แค่ 2 รอย
อีกรอยอยู่ขอบซุ้มล้อหลังซ้ายพอดี อาจจะเคาะไม่ได้เนื่องจากซุ้มล้อมันไมสามารถแหย่เหล็กเข้าไปดันได้

ของผมทั้้งคันเลยครับ เปิดกันมันส์เลย หุหุ 4 ประตูเป็นรอยประตูละ 3 - 4 รอยหมดเลย  ???

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมระวังไม่ให้โดนรถคนอื่นมากๆเลย

เพราะถ้ารถเราโดนเราจะรู้สึกแย่ ใจเค้าใจเรา

ออฟไลน์ june_lol

• Jr. Member
  • **
เคยครับแต่ไม่แรงมาก ไม่เป้นอะไรทั้งรถเราและรถเค้า โล่งกันไป
แต่เคยจอดรถละลืมดูว่าเสาอยู่ข้างรถ เปิดประตูไปแรงมาก ประตูบุบเลย

ออฟไลน์ 370Z

• Full Member
เบื่อครับ เจอที่ปํ่มเจ๊ท เจอเจ๊อายุ50กว่าๆ เปิดชนดังปัง นึกว่าบุบซะแล้ว
แต่โชดดีที่มันไปบุบ เราก็โวยวาย ว่าเปิดประตูให้ระวังหน่้อย
เจ๊ก๊ทำหน้างงๆ เหมือนว่ากูทำอะไรผิดว่ะเนี่ย ขอโทษสักคำก็ไม่มี เฮ้อ

เดี๋ยวนี้ไปห้างไม่กล้าเอารถคันใหญ่ไปเลย กลัวครับ
บุบไปหนี่งที่ตั้งแต่ยังป้ายแดงเลยครับ
วันก่อนเอาไปให้เลียบทางด่วนแ้ก้รอย แต่ปรากฏว่าประตูมันประกอบมิดชิด
ไม่มีรูให้เหล็กเข้าไปได้ ต้องถอดแผงประตูอย่างเดียว สุดท้ายก็ไม่ได้ทำ
ยังเหลือรอยเป็นอนุสรณ์อยู่เลย :-\

ออฟไลน์ iBonz

• Newbie
  • *
ผมโดนใครก็ไม่รู้เข็นรถเข็นมาชน สีหลุดไปเลย เซ็งมากๆ ไม่เข้าใจว่าทำไมคนบางคนเค้าไม่มีความรับผิดชอบต่อสังคมกันเลย

ออฟไลน์ Amaranthe

เคยโดนครั้งนึง ทั้ง ๆ ที่ผมนั่งอยู่ในรถ
แต่โดนไม่แรง ไม่มีแผล

เวลาไปตามห้าม ผมจะเอามือผมกันประตูรถผม ไม่ให้โดนคนอื่นเสมอ

แต่ก็มีอีกพวก คือจอดรถข้างทาง นึงจะเปิดประตูก็เปิด ขึ้นรถ หรือลงรถ ก็เปิดเลย
ไม่สนใจรถที่วิ่งมาข้างหลัง