ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆว่า camry ตัว minor change จะมีอะไรใส่เพิ่มมาให้บ้างครับโดยเฉพาะรุ่น 2.0 กับ 2.5 จะมี VSC มั้ย:D  (อ่าน 4670 ครั้ง)

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
ช่วงนี้รถใน segment ดูแข่งขันกันสนุกสนานนะครับ อีกเดี๋ยว nissan teana ก็จะออกรุ่นใหม่แล้ว

พี่ๆว่า camry ตัว minor change จะมีอะไรใส่เพิ่มมาให้บ้างครับ
โดยเฉพาะรุ่น 2.0 กับ 2.5 จะมี VSC หรือว่าเพิ่มจำนวน air bag มั้ยครับ มาทายกันเล่นๆ  ;D ;D ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าน่าจะเพิ่มราคาครับ ถ้าเพิ่มvsc

แต่ ไม่เอากระจังหน้าทรงเหล่าโจ๋วกง(ปู่ทวด)ได้ไหม

ออฟไลน์ <Sportivo>

• Full Member
รุ่นไฮบริด/2.5 น่าจะมีที่ฉีดน้ำไฟหน้า และก็ blind sport monitor ที่กระจกมองข้าง smart entry ประตูด้านซ้าย และก็เกียร์ paddle shift ที่พวงมาลัยสำหรับรุ่น 2.5 และอาจจะใส่ไฟ day light led มาให้ด้วย สำหรับรุ่น 2.0 ก็เพิ่มครูซคอนโทรล เผลอๆก็เปลี่ยนเป็น 5 เกียร์มาให้ แล้วก็ปุ่ม push start    แต่ถ้าไมเนอร์เชนท์แล้วเปลี่ยน face lift ด้านหน้าด้านหลังเป็นเวอร์ชั่น usa ทุกรุ่นละก็มีเฮ  แต่คนซื้อก่อนมีโฮ  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2013, 12:44:46 โดย Camry Sportivo »

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• ไม่ไหวจะพูด
   คิดว่า รอเทียน่าใหม่ ก่อนดีกว่า น่าจะเห็นผลนะ แต่ตอนนี้ที่ส่วนลดวูบวาบ ก็แค่ ก่อนหน้านั้น ปีรันบ่าปล่อยบึงแค่นั้นแหละ
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
HV ขอเถอะ ม่านถุงลมกับถุงลมหัวเข่า(ขอเดิมดีแล้ว ขาดแค่นี้จริงๆ), ที่ฉีดล้างโคมไฟหน้า

ส่วน 2.5G น่าจะเพิ่ม VSC ,Smart Entry,Push Start,กระจกมองหลังตัดแสงออโต้(ได้ครบน่าใช้ขึ้นเยอะเลย)

ส่วน 2.0G ไม่รู้จะเพิ่มอะไรครับ VSC คงยาก(แต่ก็ไม่แน่ถ้า L33เปิดตัวแล้วมีตั้งแต่รุ่นล่าง มันก็บีบพี่โตไปในตัว)

ออฟไลน์ snif

ผมว่า เทียน่าใหม่ออก ออกจะมีการ nanochange ก็เป็นได้
2.0 เติม e85 etc..

ออฟไลน์ Ruksadindan

คุณกำลังพูดถึง TOYOTA นะครับ กลัวว่าจะมีแต่ลด ไม่เพิ่ม

โฉมก่อน ตอนแรกมีถุงลมไหล่ พอใหม่เนอร์เชนจ์ หายไปเฉย! (มีเพิ่มที่บังแดดผู้โดยสารหลัง อย่างกับมันจะแทนถุงลมม่านได้)

ออฟไลน์ jingjoes

• Newbie
  • *
ฝากถามต่อ ตอนนี้ แคมรี่ลด 1แสน ฟรีประกัน  ถ้าเทียน่ามาจะได้มากกว่านี้ไหมครับ

ใครเคยเห็นมากสุดของแคมรี่ เจนก่อน ตอน เทียน่ามา ลงไปเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
อาจจะเพิ่มสเกิร์ต
กับเพลต Limited, Activo, Sportivo, Ronaldo, Mario, Ferrero ...etc

ออฟไลน์ AMG GT

2.0 และ 2.5  น่าจะเพิ่มอออปชั่น ให้เท่ากับ  accord  นะครับ

ออฟไลน์ artyeg

• Newbie
  • *
เพิ่มราคา

เพิ่ม sunroof ให้ตัว HV

ออฟไลน์ mothsan

2.0 และ 2.5  น่าจะเพิ่มอออปชั่น ให้เท่ากับ  accord  นะครับ
ยากครับ เจ้านั้น อยากมากก็เพิ่มราคา หลอก  option ง่อยๆเพิ่มมานิดหน่อย ก็เห่อซื้อกันครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ