ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตก ขับรถอย่างระมัดระวังกันด้วยนะครับ เดี๋ยวจะพลาดเหมือน Aventador คันนี้ !  (อ่าน 11522 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
วางกลาง ขับ4 เตี้ยๆ ยังพลาดได้

ประสาอะไรกับขับหน้าที่มีแค่ ABS
+1 เลยครับ เพิ่งโดนมาหยกๆ ถนนลื่น T^T

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เปลี่ยนคันใหม่เถอะ ด้านหน้าดูแล้วเละเบาๆ

ออฟไลน์ IS2000

ดูแบบนี้แล้วท่าทางต้องซ่อมครับ เพราะทุนประกันคันนึงคงน่าจะแพงกว่าค่าซ่อมเยอะ
ตัวโครงสร้างที่เป็นคาร์บอนคงไม่เป็นไร แบบนี้อยากจะยกส่วนหน้าของรถเปลี่ยนทั้งหมดเลย
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ boyddii

• Sr. Member
  • Bunny

ป้ายแดงด้วยใช่ไหมนั่น

ส่วนใหญ่ที่เห็นคนขับรถพวกนี้บนถนนก็พวกวัยรุ่นไฮโซ ขับไม่เกรงใจคนใช้ถนนปาดไปปาดมา ต้องบอกว่า 9ใน10เลยล่ะที่เป็นแบบนี้
แต่พอเป็นพวก Bentley ขับเร็วก็จริงแต่มีมารยาทมากครับ ไม่ปาด ไม่จี้

อาจจะ Stereotype ไปบ้าง แต่เท่าที่เห็นมาก็แบบนั้ทั้งนั้น

จากข่าวไทยรัฐคนแก่วัย 54 ครับ  ;) ;) ;)

เห็นว่าเป็นรถท่านประธานแลมโบคลับรึเปล่าครับ