ผู้เขียน หัวข้อ: รูป Toyota Corolla Australian Market น่าจะส่วนคล้ายโมเดลในตลาดไทยบ้าง  (อ่าน 4534 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifahead

• Newbie
  • *
รูปถ่ายจากมือถือนะครับ รูป2รูป รถคนละคันนะครับ
ผมว่าหน้าตาอาจจะคล้ายของตลาดในไทยที่จะเปิดตัวแต่ที่นี่เป็นทรงแฮทแบ็ค
ส่วนรถที่นี่ก็มีนำเข้ามาจากไทยเยอะเหมือนกันนะครับ

Mazda 6, CX-5, Subaru Forester New Model ที่นี่ก็มีวิ่งกันแล้ว
แต่เมืองไทยเปิดตัว Merc-CLA ก่อนออสเตรเลียอีกนะครับ
อ่อ VIOS ด้วยครับ แต่ที่นี่ไม่เคยเห็น VIOS เลยนะครับ

ออฟไลน์ bleem

• Sr. Member
รูปถ่ายจากมือถือนะครับ รูป2รูป รถคนละคันนะครับ
ผมว่าหน้าตาอาจจะคล้ายของตลาดในไทยที่จะเปิดตัวแต่ที่นี่เป็นทรงแฮทแบ็ค
ส่วนรถที่นี่ก็มีนำเข้ามาจากไทยเยอะเหมือนกันนะครับ

Mazda 6, CX-5, Subaru Forester New Model ที่นี่ก็มีวิ่งกันแล้ว
แต่เมืองไทยเปิดตัว Merc-CLA ก่อนออสเตรเลียอีกนะครับ
อ่อ VIOS ด้วยครับ แต่ที่นี่ไม่เคยเห็น VIOS เลยนะครับ

ขอบพระคุณ ครับ ยุคใหม่ๆ ของรถนี่ จะคล้ายๆกันไปหมดหลายๆค่าย แฮะ   แต่ฉีกกรอบจากเดิมๆ ไปเยอะเลยนะ  สวยใช้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ oHaYo

• Newbie
  • *
ที่ออสเตรเลีย เอา Auris ของยุโรปมาขายในชื่อ Corolla ครับ
ออกมาได้ซักพักแล้วครับ สวยดี

VIOS ที่นี่ขายในชื่อ Yaris Sedan ครับ  ;)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
รุ่นนี้โฆษณาที่ญี่ปุ่นเล่นเอาช็อก
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ chatcharwarn

• Sr. Member
  • เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
รุ่นนี้โฆษณาที่ญี่ปุ่นเล่นเอาช็อก

ใช่.....  :D :D :D ;D ;D ;D

เครื่องเสียกันเป็นแถวเลย

ออฟไลน์ balliblue

มันกำลังจะซำ้รอย civic fb และ city ที่คนบอกเหมือนกัน มาคราวนี้ถ้ามาแบบนี้ผมว่ามันแทบไม่ต่างกะ vios ตัวใหม่เลย คล้ายกันมากๆ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
โฆษณา Auris.......

อ้อสาวไร้นม

หันมาเล่นเอาฉี่ราด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2013, 21:05:07 โดย YIM »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!