ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้สะทีครับ  (อ่าน 10534 ครั้ง)

ออฟไลน์ redsun

• Hero Member
Re: ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้สะทีครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:19:18 »
ยินดีด้วยครับ ^ ^

ออฟไลน์ tate_27

• Full Member
Re: ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้สะทีครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:59:41 »
ชอบโฟกัสมากครับ  น้องสาวก็เพิ่งออกเฟียสต้ามาได้จะครบเดือนแล้ว  ยังไม่เจอปัญหาอะไร  ผมเองพอมีโอกาสได้ใช้บ้าง 

ชอบที่ฟอร์ดเป็นยี่ห้อที่มีสีให้เลือกเยอะดี  แถมสีก็สวยด้วย

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 14:49:51 »
Fiesta ที่ไม่มี Defect นี่เพราะยัดโคมโปรเจ็คเตอร์แท้รึป่าวเนี่ย  ;D ;D ;D รถผมแบบ จขกท เป๊ะ 2 ปีกว่าแล้ว  ;) ;) ;) สีส้มอดีตท็อปเหมือนกันด้วย อนาคตผมก็คงเอา 2.0 Titanium+ เหมือนกัน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 15:13:42 »
Fiesta ที่ไม่มี Defect นี่เพราะยัดโคมโปรเจ็คเตอร์แท้รึป่าวเนี่ย  ;D ;D ;D รถผมแบบ จขกท เป๊ะ 2 ปีกว่าแล้ว  ;) ;) ;) สีส้มอดีตท็อปเหมือนกันด้วย อนาคตผมก็คงเอา 2.0 Titanium+ เหมือนกัน
ถูกต้องแล้วครับโคมแท้ ;D
คันผมจะ3ปีแล้วครับ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2013, 15:34:52 โดย ppzzeedd »
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 17:32:35 »
ขอให้โชคดีครับ

ปล. Fiesta นั้น คำแนะนำจากผมคือ...

สมมติ ถ้าชนด้านหน้า และเป็นฝั่งซ้ายดันเข้าไปเยอะกว่าเมื่อไหร่

เก็บข้าวของ ที่สำคัญ พวกมือถือ กระเป๋าสตางค์ ลงจากรถได้เลย และควรรีบทำครับ

คันที่ 6 มีรายงานเข้ามาแล้ว.....

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 19:23:29 »
ขอให้โชคดีครับ

ปล. Fiesta นั้น คำแนะนำจากผมคือ...

สมมติ ถ้าชนด้านหน้า และเป็นฝั่งซ้ายดันเข้าไปเยอะกว่าเมื่อไหร่

เก็บข้าวของ ที่สำคัญ พวกมือถือ กระเป๋าสตางค์ ลงจากรถได้เลย และควรรีบทำครับ

คันที่ 6 มีรายงานเข้ามาแล้ว.....

ไฟไหม้หรือเปล่าครับ อยากรู้ว่าเกิดจากอะไรอ่ะครับ เป็นความรู้เฉยๆ เพราะผมเองก็ไม่ได้ใช้เฟียสต้า (แต่เพื่อนใช้อยู่หลายคน)

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 19:37:58 »
ยินดีด้วยครับกับรถคันใหม่  ;D
ถ้าเจอศูนย์ดี ฟอร์ดถือว่าน่าใช้มากครับ
ปล. Ford&Mazda ที่อยู่ใกล้เซ็นฯแจ้ง บริการดีไหมครับ เพื่อจะได้แวะเวียนไปดูรถหน่อยครับ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:52:08 »
ยินดีด้วยนะน้องเอ้ย รถเทพอีก 1 คัน