ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ิเห็นมิตซูบิชิ attrage  (อ่าน 7785 ครั้ง)

ออฟไลน์ ken_p

• Full Member
วันนี้ิเห็นมิตซูบิชิ attrage
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 21:43:43 »
วันนี้ระหว่างขับรถกลับบ้านจากระยองไปพัทยาเส้นเลี่ยงเมืองครับเห็นมิตซูบิชิattrageวิ่งสวนแบบไม่มีการอำพรางเลยครับติดป้ายแดงสีเงิน ตัวรถดูคันใหญ่กว่ามิราจมากครับใหญพอๆกับอัลเมร่าเลยครับก็ดูลงตัวดีนะครับแบบดูเรียบๆไม่หวือหวา

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
Re: วันนี้ิเห็นมิตซูบิชิ attrage
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 22:57:24 »
น่าสนใจ กว่างเท่ามิราจไหมนะ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Re: วันนี้ิเห็นมิตซูบิชิ attrage
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:00:37 »
ดูลงตัวสุดใน seg นี้นะคับ สำหรับ sedan

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:07:37 »
ตกแต่งมาดูดีเลยล่ะ  ทั้งภายนอกและภายใน ออพชั่นก็เยอะ เบาะหนังอีกตะหาก
รอลุ้นราคา ขออย่าเกิน 6ละกัน
แต่สิ่งที่ผมไม่ค่อยชอบเลยคือที่เปิดประตู กับสายไฟในห้องเครื่องเปลือยๆมาดูรุงรัง(ดูจากมิราจ)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:11:09 »
จากที่ดูจากรูป ผมว่าออกแบบสมส่วน ทั้งหน้าหลังกว่าอัลเมร่า และอเมซ ทั้งคันโอเคร ยกเว้นมือจับเปิดประตู อยากให้ต่ำลงไปอีก ไปอยู่แถวๆชายล่างเลยก็ได้ ไหนๆมันก็อยู่ต่ำไปละ (ประชด)  :D :D

ออฟไลน์ automotive

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:47:46 »
ใครอยู่แถวแหลมฉบังลองไปด้อมๆ มองๆ แถวรั้วโรงงานมิตซูมีรถรุ่นนึงไมเนอร์เชนจ์เปลี่ยนกระจังหน้า ล้อแม็กซ์ เตรียมขายไทย ไม่บอกรุ่นไร ลองไปดูเอง อิอิ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:55:07 »
ใครอยู่แถวแหลมฉบังลองไปด้อมๆ มองๆ แถวรั้วโรงงานมิตซูมีรถรุ่นนึงไมเนอร์เชนจ์เปลี่ยนกระจังหน้า ล้อแม็กซ์ เตรียมขายไทย ไม่บอกรุ่นไร ลองไปดูเอง อิอิ

EX  ;D

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 09:15:58 »
จากที่ดูจากรูป ผมว่าออกแบบสมส่วน ทั้งหน้าหลังกว่าอัลเมร่า และอเมซ ทั้งคันโอเคร ยกเว้นมือจับเปิดประตู อยากให้ต่ำลงไปอีก ไปอยู่แถวๆชายล่างเลยก็ได้ ไหนๆมันก็อยู่ต่ำไปละ (ประชด)  :D :D

ตอนแรกที่ผมอ่านยังไม่จบ นึกในใจห๊ะมันยังต่ำไม่พออีกหรอพออ่านต่อไปหล่ะฮาเลย ;D

ออฟไลน์ Minny

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 09:38:20 »

Mirage แต่เปลี่ยนกระจังหน้าให้เหมือนกับ Attrage เอามาชน March MC (เดาเอานะ)
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ ken_p

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:19:10 »
ใช่ครับผมก็คิดว่าดูสมส่วนดีครับ ตอนที่เห็นรูปในแคตตาล็อคที่หลุดมาดูว่าไม่สวย ไม่ชอบกระจังหน้า แต่คันที่เห็นตัวจริงกระจังหน้านั้นกลับทำให้รถดูลงตัว คือดูใหญ่และดูภูมิฐาน(สำหรับรถอีโคคาร์นัครับ)

ออฟไลน์ sriracha

• alex auto shop
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:29:15 »
ประมาณนี้ไหม ครับ

หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:35:03 »

อ้าว เค้ามี "อะทราจ คลับ" กันแล้วหรอครับ ไวโครตๆๆ ยังกับ Gone in 60s  ;D ;D

ไม่แน่นะครับ เค้าอาจจะมี CX5 thailand club กันแล้วก็ได้  คือพอได้ยินข่าวว่า รถรุ่นใหม่จะมา ก็ทำเว็บกันเลย

ว่าแต่ ไม่มีใครทำเว็บ Mazda 6 thailand club บ้างหรอ เผื่อจะมานะ ไม่แน่ๆ เปิดเว็บก่อน ได้เปรียบ  :D :D

ออฟไลน์ sriracha

• alex auto shop
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:43:37 »
ที่ท่านว่ามาหนะ

มีเรียบร้อยนานแล้วหละ 55
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ kris-lack

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 13:47:21 »

อ้าว เค้ามี "อะทราจ คลับ" กันแล้วหรอครับ ไวโครตๆๆ ยังกับ Gone in 60s  ;D ;D

ไม่แน่นะครับ เค้าอาจจะมี CX5 thailand club กันแล้วก็ได้  คือพอได้ยินข่าวว่า รถรุ่นใหม่จะมา ก็ทำเว็บกันเลย

ว่าแต่ ไม่มีใครทำเว็บ Mazda 6 thailand club บ้างหรอ เผื่อจะมานะ ไม่แน่ๆ เปิดเว็บก่อน ได้เปรียบ  :D :D

ที่รู้ๆ คือ มี all new navara club แล้วค่ะ
เราเข้าไปดูยังไม่มีสาระอะไรเลย

ออฟไลน์ superden

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 14:14:41 »
จากรูป หน้ามันสั้นไปหน่อย แต่ตูดสูง ทำให้ดูสปอร์ต

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 18:12:18 »
ลองแต่งองค์ ;D