ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ Jimmy ครับ...  (อ่าน 2802 ครั้ง)

ออฟไลน์ vj

• Newbie
  • *
คุณ Jimmy ครับ...
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 07:53:25 »
อยากให้คุณ Jimmy ลอง test VW Passat CC จัง... เห็นตัวจริงแล้ว บอกได้คำเดียวว่างามมม...มั่กกก...
ไม่ทราบว่าคุณ Jimmy มี plan จะทดสอบรุ่นนี้บ้างมั๊ยครับ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คุณ Jimmy ครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 08:04:48 »
1. ขอรบกวนตั้งระทู้ โดยมีเนื้อหาเกริ่นในชื่อกระทู้้ด้วยคราับ

2 เวลานี้ ผมไม่มีคอนเนคชันกับทางโฟล์กเลย อันที่จริงก็อยากมีครับ

ออฟไลน์ vj

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 15:37:33 »
1. ต้องขออภัยด้วยครับ...
2. รู้สึกว่า Volk จะอยู่กับ บ.ไทยยานยนตร์ ที่แยกตัวออกมาจากกลุ่มยนตรกิจอ่ะครับ...แล้วถ้าความเห็นส่วนตัวคุณ Jimmy จากประสบการณ์ คุณ Jimmy คิดยังไงบ้างกับรถรุ่นนี้หรือVolkรุ่นอื่นเปรียบเทียบ ทั้งในแง่คุณภาพ และ บริการหลังการขายของบ.ไทยยานยนตร์...ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 17:19:00 »
ชื่อ ยนตรกิจ บอกอะไรในตัุวเอาไว้ได้เยอะเพียงพอแล้วละครับผม....

รถหนะ ดีมาก และน่าสนใจมากๆๆ อยากลองขับมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ น้ำมันเกียร์อัตโนมัติลิตรละ 800 บาท ขณะที่ชาวบ้านเค้าอย่างมาก ลิตรละ 500 กว่าๆ นี่ ผมว่า ก็ไม่ไหวนะฮะ