ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มาขอลาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนผมคงไม่มาที่นี่อีกแล้ว  (อ่าน 15992 ครั้ง)

ออฟไลน์ myalexxp

• Sr. Member
ชื่อ:   myalexxp
ตำแหน่ง:   Sr. Member

ผมอ่านเวปนี้มานานโดยไม่ได้สมัครสมาชิก และผมเพิ่งสมัตรมาได้ไม่นาน

มีเรื่องที่ต้องขอความช่วยเหลือก้เยอะ ให้ความช่วยก็พอควร

แต่หลังๆมานี่ผมคิดว่าสมาชิกเวปเราเดือดกันบ่อยมาก

และผมไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ที่จะติดตามเวปต่อไป

จึงจะขอลาทุกท่านไว้เพียงวันนี้

สิ่งใดที่ผมล่วงเกินไปก็ขออภัยด้วยนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดี  ;)

ออฟไลน์ M Performance

ขอให้โชคดีครับ

ส่วนพวกเราคงอยู่ติดตามเว็บนี้ต่อไป

ไม่มีคุณคนเดียวก็คงไม่เสียหายอะไร

เคารพการตัดสินใจของคุณครับ

บ๊าย บาย

ปล. เดี๋ยวบอกพี่จิมให้ลบ User นี้เลยแล้วกัน
เพราะคงไม่มาเล่นอีกแล้ว เผื่อคนอื่นจะใช้ชื่อ User นี้จะได้สมัครได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2013, 19:40:37 โดย KONGA »
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ baddream11

มีตั้งกระทู้ลากันด้วยแฮะ 555+ ;D คุณลา แต่เวบเค้าไม่ได้แบนคุณนะ
มาได้ตลอด 8)

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
ผมอ่านสะดุดกับคอมเม้นต์คุณมาหลายอันแล้ว
บายครับ

ออฟไลน์ jbrc

• Full Member
แอบเสียดายครับ    กำลังติดตามอยู่พอดี

ข้อความโพสที่ ปรากฎ   กับ รูปภาพประกอบตัวตน  เวลาอ่าน ชวนให้คิดถึง สไตน์ หรือ แรงบรรดาลใจ  ในการแสดงความคิดเห็นออกมา  มันเข้ากันได้ดีมาก

ออฟไลน์ Wayfarer-R

โชคดีครับ เจอกันเมื่อชาติต้องการครับ  :)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
งง   ชีวิตยังไหวอยู่นะครับ  :)

ออฟไลน์ frame@kk

ดูถ้าคุณนี่จะอายุเยอะกว่าผม ผมขอเรียกพี่ละกันนะ
ผมเห็นว่าความเห็นต่าง คิดต่างต่าง มุมมองต่างมันพบได้ทั่วไปนะครับพี่
ยิ่งในโลกออนไลแบบนี้ ต่างคนต่างความคิดนะครับพี่ ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ
ผมคิดเล่นๆ ว่าถ้าเวลาทำงานถ้าได้มีเรื่องทะเลาะกับหัวหน้าพี่จะลาออกจากงานเลยมั้ยนา (ผมคิดเล่นๆนะครับ อิอิ)

เข้ามาอ่านหาข้อมูลเฉยๆก็ได้นะครับ บอร์ดก็ไม่ได้เป็นบอร์ดปิดเฉพาะสมาชิก
โชคดีครับพี่

ออฟไลน์ r0okiEz

ผมว่ายังไม่ถึงขนาด"เดือด"เลยนะครับ แต่อาจจะมีบ้างที่มีความคิดเห็นที่ไม่ตรงกัน ซึ่งก็เป็นธรรมดาของการอยู่ร่วมกันในสังคม แต่สุดท้ายท้ายสุดทีมงานทุกคนใน HLM  ก็ยังควบคุมได้เป็นอย่างดี นิครับ  :D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ TeslaX

คนเราความอดทนน้อยกันจริงๆ ไปสงบสติอารมณ์ก่อน แล้วมาสมัครใหม่นะ

ออฟไลน์ Lertvarit

ลาก่อนครับ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ kai11

• Newbie
  • *
โชคดีครับ ขอให้คุณได้เดินตามความฝันที่คุณต้องการ ส่วนผมจะเป็นกำลังใจให้อยู่ที่นี่
ตกลงเดี๋ยวนี้มีประกาศลาออกด้วยหรือครับ งง เพื่อ แล้วมันจะเป็นพฤติกรรมเลียนแบบไหมเนี้ย
เช่น ผมขอประกาศไม่ดื่มน้ำอัดลมอีกต่อไป หรือ ไม่เติม e20 อีกต่อไป  :-*

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

ออฟไลน์ 6162002

ด้วยความหวังดีนะครับ

เบื่อ เอือม อยู่แล้วไม่สบายใจ ก็แค่ลาคนที่นี่ไป โอเค ตามสบายครับ

แต่ชีวิตจริง หวังว่าคงไหวอยู่นะครับ -.-

เพราะชีวิตไม่มีใครได้อย่างที่ต้องการทุกเรื่องหรอกครับ ยังมีอีกหลายที่ ที่คงจะขัดใจ จขกท. มากกว่านี้  ยังไงก็ ผ่านไปให้ได้ละกันครับ
::) ::)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ผมเปิดมาดูกระทู้นี้ เหมือนพลาดอะไรไปแหะ ขอไปตามเรื่องก่อนครับ
ยังไงกลับเข้ามาใหม่ได้นะครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ TumQuattro

• Jr. Member
  • **
งงที่ไปแบบเงียบๆไม่ได้ ต้องตั้งกระทู้บอกกล่าวด้วยเหรอครับ

เอาว่ะ อย่างน้อยคุณก็ทำให้ผมต้องโพสความเห็นตอบ

คงสบายใจและไปได้อย่างไม่มีอะไรคาใจแล้วนะครับ 

ออฟไลน์ yahooza00

• **
ลาก่อนๆครับ

ออฟไลน์ jose

• **
โชคดีครับ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,31440.30.html

ก็เล่นตอบแบบนี้ ตรรกะแบบนี้ผมเหนื่อยใจ

ออฟไลน์ holahola66

เอ้าา อะไรกันนี่  :-[
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
เข้ามางง แต่ยังไงก็โชคดีละกันครับผม
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ beercs

• Full Member
สงสัยต้องมีอะไรแน่ ๆ
ปกติถ้าจะไม่มาอีกแล้วก็ไม่เห็นต้องบอก

ออฟไลน์ TumQuattro

• **
ไปอ่านกระทู้ต้นเรื่องแล้ว ก็ต้องขอบอกว่า

ไปเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระคนในเว็ป

เห็นตอบ comment มาเยอะ ไม่รู้รอดมาได้อย่างไรจนถึงปัจจุบัน

ออฟไลน์ gundam126

โชคดีครับ ไปก็ไปเถอะ ถ้าอยู่ที่นี่แล้วไม่สบายใจ ก็ไปที่อื่นเถอะครับ ผมว่าคนที่นี่เดือดไหม ผมว่าร้อยพ่อพันแม่ ย่อมมีการกระทบกระทั่งกันบ้าง แต่จากการตอบกระทู้ของคุณแล้ว คุณอาจเป็นคนพูดตรงๆ คิดอย่างไรก็พิมพ์แบบนั้นแต่คุณไม่เคยยอมรับฟังความคิดของคนอื่น เอาความคิดตัวเองเป็นหลัก ใครพิมพ์ไม่ถูกใจคุณ คุณก็พิมพ์ตอบกลับแรงๆ ผมว่าคุณก็ไม่แตกต่างจากคนอื่นๆที่คุณกล่าวว่าเดือดหรอกครับ  เผลอๆจะมากกว่าด้วยซ้ำไป ดังนั้นบางทีคุณออกไป อาจจะดีกว่าก็ได้ครับ ถ้าว่างๆกลับมาอ่านโพสนี้ที่คุณลาไว้ ผมอยากบอกว่าความคิดเห็นไม่มีถูกมีผิด ดังนั้นรับฟังความคิดเห็นของคนอื่นบ้าง นี่แค่ชีวิตในโลกออนไลน์คุณยังเป็นขนาดนี้ ชีวิตจริงคุณจะแรงขนาดใหน ผมไม่อยากคิดจริงๆ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
ปล่อยวางครับ . . .

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ถึงกับต้องตั้งกระทู้เลยหรอครับ
นิสัยดีนะครับ ไปมาลาไหว้ แหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

อ่านหลายๆ ความเห็น แล้วผมฮาซะงั้น  ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ MystogaN

"ที่บ้านเค้าเคร่งเรื่องมารยาท"ครับ ไปมาลาไหว้ ;D

ออฟไลน์ KLANG MR-S

อยู่แล้วไม่สบายใจก็ไม่ต้องอยู่ครับ แต่ผมว่าการที่คุณมาโพสต์อะไรแบบนี้ แล้วยิ่งต้องมาอ่าน comment ตอบกลับแต่ละอันนี่...เป็นผม ผมคงนอนไม่หลับ ปวดตับ ไปอีกหลายคืนเลยล่ะ

แต่เอาเข้าจริง ๆ นะ หลาย ๆ comment นี่มีคุณภาพมากนะ ถ้ารู้จักรับฟังสิ่งดี ๆ จากภายนอกแล้วเอากลับไปคิดทบทวนบ้าง ผมว่า การนอนไม่หลับสองสามคืน อาจคุ้มค่ากับอนาคตของคุณในการอยู่ร่วมกันผู้อื่นก็ได้นะครับ