ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครขับรถให้แฟนนั่งแล้วไม่ชอบเพลงที่คุณเธอฟังบ้าง  (อ่าน 7341 ครั้ง)

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
แฟนไม่เคยยุ่งกับวิทยุ หรือเปลี่ยนเพลง หรืออะไร

แต่ถ้าเปิดดังไปก็จะหรี่  กับไม่ชอบเพลง M-leg จะโดนบ่นให้เปลี่ยนทันที 55555

ออฟไลน์ HYDE--

ผมฟังเพลงของเธอได้ครับ แต่เธอมักจะฟังเพลงของผมไม่ได้ครับ
ด้วยข้ออ้างที่ว่า ฟังแล้วเวียนหัว เพราะบางอารม ผมก้อยากฟังเพลงแรงๆบ้าง

ปัญหาคือ ผมไม่มีแฟนนะสิครับ =______="

ออฟไลน์ tosa

• Sr. Member
ผมยอมทนฟังเพลงที่ไม่ชอบได้นะ ยังงัยก็ดีกว่ายอมทนเสียงบ่นของคุณเธอ :-X

ออฟไลน์ Volta

ของผมถ้าขับรถไห้เธอนั่ง ก็เหมือนผมขับรถคนเดียวครับ เพราะเธอจะอยู่ในโลกส่วนตัว
มี Facebook เธอก็นั่งอัพได้จากกรุงเทพยันปราจีน เพราะฉนั้นผมจึงสามารถฟังเพลงที่ผมชอบได้

แต่ก็จะมีเสียงร้องเตือนขึ้นมาบ้างเวลาผมขับรถเร็วหรือใจร้อน มันเป็นระบบอัตโนมัติน่ะครับ  ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ CHAMNAN6975

• Newbie
  • *
แฟนชอบเปิดแต่ ต่าย-อรทัย แต่ผมไม่ชอบ
เพราะผมชอบ ตั๊กแตน-ชลดามากกว่า

ออฟไลน์ H.

ดีนะว่าผมฟังได้ทุกแนว ไม่เคยมีปัญหากับผู้ใด แต่ถ้าอยู่คนเดียวชอบฟัง Carpenter แหะ
H.

ออฟไลน์ eamesBot

• Full Member
คำถามน่ารักดีครับ  ;D
โชคดีผมกับคุณแม่บ้าน ชอบเพลงแนวเดียวกัน
แต่หลังๆ มีบ้างว่า ผมขอปิดเพลง เพราะอยากฟังเสียงท่อ แหะๆ มีเซ็งนิดๆ แต่ก็ขำๆ กันไปครับ  ;D

ออฟไลน์ superar349

• Newbie
  • *
โชคดีแฟนผมฟังแนวเดียวกันกับผมครับ ส่วนใหญ่ผม
จะเป็นคนเลื่อกเพลง แล้วเธอมักจะถามว่าเพลงใคร
ไม่เคยได้ยิน...เพราะว่าเธอไม่คอยได้ฟังเพลง จะฟัง
ก็ต่อเมื้ออยู่บนรถครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สำหรับผมนะใครเป็นเจ้าของรถมีสิทธิ์และอำนาจเด็จขาดในการทำอะไรก็ได้ร่วมถึงการฟังเพลงด้วย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
แฟนชอบเปิดแต่ ต่าย-อรทัย แต่ผมไม่ชอบ
เพราะผมชอบ ตั๊กแตน-ชลดามากกว่า
อันนี้เหมือนพ่อกับแม่ผมเลย 5555

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
เเฟนชอบฟังเเต่เพลงตื้ดๆ เเดนซ์ๆ อย่างพิตบูล ผมงี้เซ็งฟังไม่รู้เรื่อง

ถ้าตัวเองขับจะชอบ Maroon 5 ครับ เจ๋งดี

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ผมถือคติใครนั่งหลังพวงมาลัย คนนั้นเปิดครับ แต่จะมีบ้างปล่อยให้คนอื่นเปิดบ้าง  แต่ผมเปิดแต่เพลงฝรั่ง แนว ฮิปฮอป ป๊อบ อาร์แอนด์บี  ไรงี้ตลอด  เพราะเราขับรถเจออะไรเยอะแยะบนท้องถนน เราต้องฟังเพลงที่เราชอบและอารมณ์ดีครับ