ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดนี้ สามารถเปลี่ยน Theme ได้มั้ยครับ  (อ่าน 2345 ครั้ง)

ออฟไลน์ MYJ!M

• Jr. Member
  • **
คือผมมีปัญหาเวลาจ้องตัวหนังสือสีเหลือบนพื้นดำ อ่ะครับ  จ้องนานๆแล้วมึนครับ
บอร์ดนี้ สามารถเปลี่ยนได้มั้ย 
**ไม่ได้เรียกร้องให้ทางคุณจิมมี่ เปลี่ยน เพื่อผมนะครับยึดเอาส่วนรวมเป็นหลักหน่ะดีที่สุด  แต่บางเว็บเห็นมี Theme ให้เลือกแสดงได้ ก้เลยลองถามดู **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ r0okiEz

• Sr. Member
Re: บอร์ดนี้ สามารถเปลี่ยน Theme ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 20:43:31 »
คือผมมีปัญหาเวลาจ้องตัวหนังสือสีเหลือบนพื้นดำ อ่ะครับ  จ้องนานๆแล้วมึนครับ
บอร์ดนี้ สามารถเปลี่ยนได้มั้ย 
**ไม่ได้เรียกร้องให้ทางคุณจิมมี่ เปลี่ยน เพื่อผมนะครับยึดเอาส่วนรวมเป็นหลักหน่ะดีที่สุด  แต่บางเว็บเห็นมี Theme ให้เลือกแสดงได้ ก้เลยลองถามดู **
ขอบคุณครับ

น่าจะไม่ได้นะครับ เคยลองๆหาดูแต่ไม่เจอ แต่ผมว่ามันชัดแสบลูกตาดี  ;D

ปล. เรื่องแบบนี้พี่น่าจะไปตั้งกระทู้ในห้อง suggestion นะครับผม จะได้ถูกห้อง  :D :D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Minny

• Full Member
Re: บอร์ดนี้ สามารถเปลี่ยน Theme ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 21:39:52 »
เปลี่ยนไม่ได้ค่า ปรับแสงจอให้ลดความสว่างหน่อยช่วยได้นะ

ว่าแต่ชื่อ user นี่ ได้แรงบันดาลใจมาจากพี่จิมมี่แน่เลย
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 21:43:14 »
ลองกด ctrl + A ดูครับ พื้นหลังจะเปลี่ยนเป็นสีฟ้า (ชั่วคราว)  ;D ;D

พอจะช่วยแก้ปัญหาได้ไหมครับ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2013, 21:50:40 โดย ___LOFT »

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 22:42:22 »
ผมชอบพื้นดำครับสบายตาดี

ลองขยายตัวหนังสือดูน่าจะช่วยได้นะ

ออฟไลน์ Zahnarzt

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 22:44:36 »
ลองกด ctrl + A ดูครับ พื้นหลังจะเปลี่ยนเป็นสีฟ้า (ชั่วคราว)  ;D ;D

พอจะช่วยแก้ปัญหาได้ไหมครับ ?

คิดไม่ถึงเลย ไอเดีย นี้ แต่มันจะแสบตากว่าเดิมนะฮ๊าบ :P

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 22:21:11 »
ผมว่าแบบนี้ ดีแล้วครับ สีไม่แสบไป ไม่แยงตาไป