ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบภายในรถที่เป็นสีน้ำเงินเป็นที่สุด มีรุ่นไหนบ้างครับที่จะสนองผมได้ตรงจุดนี้  (อ่าน 4916 ครั้ง)

ออฟไลน์ recycleman

• Hero Member
เป็นความชอบส่วนตัวเลยครับกับภายในรถที่เป็นสีน้ำเงิน จะเป็นกำมะหยี่หรือหนังไม่แคร์ขอแค่เป็นสีน้ำเงิน นึกไม่ออกจริงๆว่าตอนนี้มีรถใหม่รุ่นไหนที่ยังมีภายในสีน้ำเงินให้ลือกอยู่ ถ้าย้อนไปสัก10-20ปีก่อนนี่ในรถยุโรปหลายค่ายเลยยังมีให้เห็นอยู่โดยเฉพาะเบนซ์ แต่ตอนนี้หาไม่เจอจริงๆครับ ???

ออฟไลน์ Boonkrub

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ burutrad

เท่าที่นึกได้นะครับคงจะมี rolls royce , Ferrari  ครับที่น่าจะทำได้ส่วนรถทั่วๆไปยังนึกไม่ออกเลยครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ซีวิค FD เป็นนะครับ ไม่รู้โฉมนี้ยังเป็นเปล่า?

ออฟไลน์ okashi

• Sr. Member
ถ้าเท่าที่นึกออกน่าจะเป็น chevrolet cruze lt ภายในเป็นสีน้ำเงิน - ดำ โฉมก่อน Minor Change
ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าตัวที่ขาย ณ ปัจจุบัน2013 สีภายในจะเปลี่ยไปด้วยไหม ต้องลองเข้าไปดูอีกนะครับ
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ okashi

ขออนุญาตเพิ่มเติม  ถ้าเป็นมือสอง ก็คงเป็น ford fiesta lot แรกๆ คอนโซลออกสีน้ำเงิน หรือไม่ก็รุ่น limited ที่คาดสติกเกอร์น้ำเงิน
นั่นก็ภายในสีน้ำเงิน นอกนั้นนึกไม่ออกแล้วครับ  ;D
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ Fly to dream

ขออนุญาตเพิ่มเติม  ถ้าเป็นมือสอง ก็คงเป็น ford fiesta lot แรกๆ คอนโซลออกสีน้ำเงิน หรือไม่ก็รุ่น limited ที่คาดสติกเกอร์น้ำเงิน
นั่นก็ภายในสีน้ำเงิน นอกนั้นนึกไม่ออกแล้วครับ  ;D

ใช่เลย  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Northbridge

แลนโรเวอร์ ดิสคัฟเวอร์รี่ โฉมแรกอะครับ เหมือนจะมีทริมในรถสีน้ำเงิน

เบนซ์ ยุค W124 นี่ก็น่าจะมีบ้างนะครับ ลองหาดูตามเวบรถมือสองเหมือนผมเคยเห็น

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
Honda Jazz รุ่น ถูกสุด รองท๊อป และ hybrid ได้เบาะน้ำเงิน ครับ แต่คอลโซลดำนะครับ
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ tfirst01

ออฟไลน์ eddie

• Full Member
1.รถร่วมสมัย Honda Civic FD 2.0 ,Chevrolet Cruze
2.รถเก่าแต่หาไม่ยาก และไม่แพง Toyota Crown JZS133,Benz W123 W124 W126,Land Rover Discovery,Audi A6 C5
3.รถเก่า หายาก แพง แต่เท่ห์ Rolls Royce Silver Shadow ,Cadillac หรือ Oldsmobile ทั้งหลายยุค70-80 เป็นต้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2013, 06:59:56 โดย eddie »

ออฟไลน์ IncarRus

Fiesta ,,, เมื่อก่อนมีของแต่งจากศูนย์คับ, คอนโซลหน้า, พวงมาลัย และเบรกมือ
....แต่ล่าสุด,,, ผมเข้าไปดูในเวป Ford , เหลือแต่พวงมาลัยกับเบรกมือ

ออฟไลน์ vichaitre

• Full Member
ใส่ไฟสีน้ำเงินก็สวยยามค่ำคืน

ออฟไลน์ waraman

• Newbie
  • *
mitsubishi L200 cyclone ครับ อิอิ ล้อเล่นนะครับ

ออฟไลน์ csamabat

ผมเคยใช้ corolla รุ่นเก่า ae101 ประกอบนอก ภายในน้ำเงิน สวยดีครับ

1990 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 bmw e36 318iA 4 door
1992 bmw e30 318i At  4door
1993 bmw e36 318i 4 door
1985 bmw e30 325iS cope
1991 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 toyota corolla ae92  1.6 se limited
1993 toyota corolla ae101 1.6 Lx limited
1991 Nissan nv van SLX 1.6 At
2006 toyota avanza 1.3 E Mt

ออฟไลน์ WTN

• Jr. Member
  • **
Range Rover ตัว Sport ครับ เป็นเครื่อง Super Charge เห็นอยู่ในโชว์รูม Range Rover ที่ตรงลุมพินี สวยจริงๆเลย

ออฟไลน์ r0okiEz

พี่ๆเพื่อนๆก็เสนอไปหลายชื่อละ งั้นผมเสนอวิธีอื่นๆละกันไว้เป็นตัวเลือก คือ ซื้อรถรุ่นที่ชอบอะครับ ไม่ตัองไปดูสีแต่ดูที่สมรรถนะรถแทน

แล้วเราก็นำรถไป wrap แทน ต้องการจุดไหนบ้างก็ทำเลย อิสระเสรี  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ