ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่หวัดดีครับ สอบถามเรื่องรถ Suzuki swiftครับพี่จิมมี่  (อ่าน 8386 ครั้ง)

ออฟไลน์ joaquinmeti

• Newbie
  • *
ได้อ่านรีวิวSuzuki swiftของพี่จิมมี่แล้วครับ ส่วนตัวชอบรถรุ่นนี้เช่นกันครับ ไม่ทราบว่ารถรุ่นนี้จะออกขายและเปิดจองเมื่อไหร่ครับ หรือต้องรอลองขับและจองตอนงานมอเตอร์ธันวานี้ครับ แล้วมอบรถเมื่อไหร่เหรอครับ และจะมีสีเข้ามากี่สีครับพี่(สนใจสีน้ำเงิน กับ เทาควันบุหรี่ครับ) ผมควรจะถามใครและติดต่อได้ที่ไหนครับ   ขอโทษที่ถามเยอะไปหน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม อยากได้ๆๆครับ

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
พี่จิมหลับไปเเล้วครับ

กรุณา ถือสายรอซักครู่ครับ

ZZZzzzz...   ZZZZzzzzzzz.....   ZZZZZZZZZzzzzzzzzzzz.....

ออฟไลน์ JIRATH

• Hero Member
ขณะนี้เลขหมายที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้

แซวขำๆอย่าโกรธกันเน้อออ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
ผมก้อชอบนะ โดยเฉพาะ ที่คุณ Jim พูดถึงเรื่องราคา  ไว้จะรอไปดูที่งานก่อน

ออฟไลน์ remontage

ชอบครับ แต่ขอรอ มาร์ช กับฟิเอสต้าก่อน

• Newbie
  • *
ชอบครับ แต่ขอรอ มาร์ช กับฟิเอสต้าก่อน

มาร์ชกับเฟียสต้า สองตัวนี้ก็น่าสนนะครับ มาเมื่อไหร่ครับเนี่ย  ท่านพี่จิมมี่สงสัยเหนื่อยหลับจริงๆด้วยเนอะครับ^-^

ออฟไลน์ balllopburi

• Newbie
  • *
ผมก็ชอบครับราคาโดนใจจริงๆ ผมมองว่ายังไงมันก็สวยนะถึงจะเป็นโมเดลตัวเก่าก็ยังสวย ดูเรียบๆไม่หวือหวาดี

ตอนแรกตัดสินใจจะเอาแจ๊สพอเจอตัวนี้เข้าไปเปลี่ยนใจเลยครับแถมราคาที่ใกล้เคียงกันยิ่งโดนแต่ถ้าราคาแรงเท่เมื่อก่อนก็ขอบายครับ

รอคอนเฟริม ราคาก่อนครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:19:03 โดย balllopburi »

ออฟไลน์ new kid

• Full Member

มาร์ชกับเฟียสต้า สองตัวนี้ก็น่าสนนะครับ มาเมื่อไหร่ครับเนี่ย  ท่านพี่จิมมี่สงสัยเหนื่อยหลับจริงๆด้วยเนอะครับ^-^

NISSAN MARCH มีนาคม ปีหน้า  FORD FIESTA  กลางปี

ออฟไลน์ octopussy

• Newbie
  • *
แวะไปถามที่ซูซูกิตรงสายใต้เก่า  บอกว่าหกแสนกว่ากะห้าแสนกว่า  ถามรายละเอียดฏ้ยังไม่รู้ถามอะรัยก้อไม่รู้  ให้ไปมอเตอร์โชว์ดมืองทองอย่างเดียวเลย  >:(

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ดูนาน ๆ เหมือนยาริส โดยเฉพาะตอนกลางคืน เห็นที่อินโดวิ่งกันเกลื่อนเลยครับ อิอิ

ส่วนผมรอเฟียสต้าอ่าครับ ถ้าดีเซลเข้ามาด้วยยิ่งดีเลย รอสอย ++

ออฟไลน์ S77

• Jr. Member
  • **
คุณจิมมี่ยังไม่มา ขอถามด้วยอีกนิดนึงค่ะ
- ที่นั่งด้านหลังของ 2 กับ swift อันไหนสบายกว่าคะ
- ที่เก็บของด้านหลังของ 2 กับ swift อันไหนจุกว่าคะ

ออฟไลน์ BrownCony

- ที่เก็บของด้านหลังของ 2 กับ swift อันไหนจุกว่าคะ

Swift      - 213 litre,
Mazda 2 - 250 litre

เบาะไม่ได้พับนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2009, 22:18:03 โดย ลูกหมูบอย »

ออฟไลน์ st_citroen

nissan ไม่ได้ใช้ชื่อ march นะครับ จะใช้ชื่ออื่นแทนครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
จิมมี่อยู่เชียงใหม่มั้งครับตอนนี้ เดี๋ยวกลับมาก็คงได้คุยกันต่อ
พรุ่งนี้มาแน่ เพราะต้องมาเจอกันตอนเย็นไง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ lexus

ดูๆไปรุสึก เสาเอ ของสวิฟ มีกลิ่นอายมินิอยู่

ว่าปะ

ออฟไลน์ ChaLaLa

• Newbie
  • *
แอบไปเช็คคนซูซูกิมาเมื่อตะกี ราคารุ่นมาตรฐาน(GA):อยู่ที่ 599,000 ส่วนรุ่น Top(GL) อยู่ที่ 649,000 ครับ
เขาบอกว่าอย่าเพิ่งคิดว่าแพงหรือถูก ให้รอดูอุปกรณ์ ติดรถกับของแถมก่อน
สำหรับคนใจร้อนอยากจอง ก็เริ่มรับจองล่วงหน้าที่ โชว์รูม Suzuki ถนนเพชรบุรีตัดใหม่(iTOA) ตั้งแต่วันที่ 25 พฤศจิกานี้
เห็นว่าข้อมูลทาง WEB ก็จะเปิดพร้อมกัน ครับ
ขออนุญาตให้ข้อมูลแค่นี้นะครับ เดียวคุณจิมมี่จะโกรธซะก่อน  :-*

• Newbie
  • *
ดูๆไปรุสึก เสาเอ ของสวิฟ มีกลิ่นอายมินิอยู่

ว่าปะ
ครับ ต่างประเทศ ที่เขารีวิวกันในYoutubeส่วนใหญ่เขาเรียกว่ามินิเวอร์ชั่นเจแปนครับ บางรีววิเอามาขับเปรียบเทียบกันโค้งต่อโค้งและจับเวลาเลยครับ หาดูตามYoutubeเลยครับ

แล้วเมื่อไหร่พี่จิมมี่จะว่างมาตอบเนี่ย อ^-^

• Newbie
  • *
แอบไปเช็คคนซูซูกิมาเมื่อตะกี ราคารุ่นมาตรฐาน(GA):อยู่ที่ 599,000 ส่วนรุ่น Top(GL) อยู่ที่ 649,000 ครับ
เขาบอกว่าอย่าเพิ่งคิดว่าแพงหรือถูก ให้รอดูอุปกรณ์ ติดรถกับของแถมก่อน
สำหรับคนใจร้อนอยากจอง ก็เริ่มรับจองล่วงหน้าที่ โชว์รูม Suzuki ถนนเพชรบุรีตัดใหม่(iTOA) ตั้งแต่วันที่ 25 พฤศจิกานี้
เห็นว่าข้อมูลทาง WEB ก็จะเปิดพร้อมกัน ครับ
ขออนุญาตให้ข้อมูลแค่นี้นะครับ เดียวคุณจิมมี่จะโกรธซะก่อน  :-*
[อ่าาาา ขอบคุณมากๆๆนะครับผม เริ่มมีความหวังละ ขอลองขับก่อน ว่า มาสด้าทูกะสวิฟใคเข้ามือและเข้าทางกับผมกว่ากัน