ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณ jimmy มาสด้า3โมเดลเช้นจ์เข้าไทยปีหน้า2014ชัวร์ไหมครับ  (อ่าน 5844 ครั้ง)

เข้าไทยปีหน้า2014ชัวร์ไหมครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
อ่านคำถามแล้ว รู้สึกบางอย่างครับ

ถ้าผมเป็นคุณ Jimmy ถึงจะได้ข้อมูลมาในมือ แต่เรื่องอนาคต คงไม่มีใครบอกว่า ฟันธงแน่นอน ยิ่งเรื่องแบบข้ามวันข้ามปี

ไม่แปลกใจทำไมถึงปักหมุด ไม่ฟันธงไว้

ตอบถูกก็ เฮ

ถ้า Mazda เปลี่ยนแผนขึ้นมา หรือน้ำท่วม หรือเกาหลีประกาศสงครามญี่ปุ่น แล้วเขาเลื่อนไป คนตอบจะโดนด่าไหมเนี่ย

;D

แค่ความเห็นนะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
อ่านคำถามแล้ว รู้สึกบางอย่างครับ

ถ้าผมเป็นคุณ Jimmy ถึงจะได้ข้อมูลมาในมือ แต่เรื่องอนาคต คงไม่มีใครบอกว่า ฟันธงแน่นอน ยิ่งเรื่องแบบข้ามวันข้ามปี

ไม่แปลกใจทำไมถึงปักหมุด ไม่ฟันธงไว้

ตอบถูกก็ เฮ

ถ้า Mazda เปลี่ยนแผนขึ้นมา หรือน้ำท่วม หรือเกาหลีประกาศสงครามญี่ปุ่น แล้วเขาเลื่อนไป คนตอบจะโดนด่าไหมเนี่ย

;D

กำลังจะตอบแบบเดียวกันเลย 55
อนาคตหยั่งรู้ยากครับ
เขาประมาณการให้คุณตามความรู้ที่เขามีได้
หรือมีข้อมูลหลุดมา ก็ให้ตามที่หลุดมาได้
แต่เขาไม่สามารถเอาหัวประกันความถูกต้องได้หรือเปล่า
ต่อให้สื่อระดับที่เดินกินข้าวกับ CEO บริษัทรถ บางทียังโดนหักหลังไก่เลยครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ตอบถูกก็ เฮ

;D

อ่อ ผมไม่ได้จริงจังถึงขั้นนั้นครับ หมายถึงผมถามจากข่าวความเคลื่อนไหวที่ท่านจิมมี่พอจะทราบล่าสุดครับ

ออฟไลน์ 2k

พูดถึงน้ำท่วมปีนี้จะท่วมอีกไหมเนาะ เทลงมาทั่วกรุงเทพได้บางพื้นที่วันละเกือบสองรอบ ย่านอารีย์ลงมาทีท่อก็ระบายไม่ทันปริ่มขึ้นมาบนทางเท้าเลยเชียว  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

jaesz

• บุคคลทั่วไป
...

อ่อ ผมไม่ได้จริงจังถึงขั้นนั้นครับ หมายถึงผมถามจากข่าวความเคลื่อนไหวที่ท่านจิมมี่พอจะทราบล่าสุดครับ

ครับผม ผมแค่ตีความจากคำว่า "ชัวร์ไหมครับ" เท่านั้นเองน่ะครับ

เดี๋ยวรอคุณ Jimmy มาตอบเองดีกว่า ขออภัยที่มาตอบด้วยนะครับ

...

ครับผม ผมแค่ตีความจากคำว่า "ชัวร์ไหมครับ" เท่านั้นเองน่ะครับ

เดี๋ยวรอคุณ Jimmy มาตอบเองดีกว่า ขออภัยที่มาตอบด้วยนะครับ

ไม่เปนไรครับ ไม่ต้องขออภัยหรอกครับ คุยกันแบบบรรยากาศสบายๆไม่ต้องไปเครียดครับ 55

ออฟไลน์ Deaw

ผมว่าอย่างเร็วก็ 2015 นะครับ

ออฟไลน์ Jxxx

• Sr. Member
บ้านเรามาเมื่อไหร่ไม่รู้

แต่ที่แน่ๆ ขึ้นไลน์ที่ HOFU ไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน  ;D

ออฟไลน์ 6162002

ผมว่าน่าจะมานะครับ  (ถ้าตามแนวโน้มอดีต น่าจะมา 2015 แต่คิดว่ามาสด้า น่าจะเคลียร์ปัญหา + ปรับกลยุทธ์บ้างแล้ว   เพราะงั้นผมว่าน่ามอเตอร์เอกโปปีหน้า น่าจะสนุก)

แต่ว่าของแบบนี้อย่าไปกะเก็งมากครับ มาแน่ อาจจะช้ากว่าที่คิดนิดหน่อย 55+

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ปลายปี 2014 นั่นคือ เร็วที่สุดแล้ว สำหรับ เวอร์ชันประกอบในประเทศ ของ Mazda 3 Gen 3 หนะครับ