ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นหน่อยครับเลือกสีไม่ถูกจริงๆครับFocus 2.0 Sport+  (อ่าน 10391 ครั้ง)

ออฟไลน์ jose

• Jr. Member
  • **
ขับสีเหลือง แต่เข้ามาเชียร์สีแดง ชอบทั้ง2สีเบย :o

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

• Sr. Member
ผมกลับมาอ่านอีกที ผมว่าจับฉลากเองดีกว่าครับ ฮ่าๆ

สงสัยต้องจับจริงๆหละครับ5555
สวยทุกสีจริงๆ ;D
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
สีเหลืองล้อดำครับ หล่อเลยย  :D :D :D

ออฟไลน์ 12ay13an

• Full Member
แดงครับ เชียร์แดงขาดใจ ผมว่ามันสวยนานสุดละ ;D

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เชียร์แดง ครับ.. ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ john

แดงเลยครับ เพราะสีน้ำเงินเห็นบ่อยแล้ว  ;D

ว่าแต่ ชุดแต่งของศูนย์แบบครบชุด มันมีของแบบนี้ด้วยหรือครับ มาจากฟอร์ดหรือศูนย์ทำมาขายเองครับ

แดงเลยครับ เพราะสีน้ำเงินเห็นบ่อยแล้ว  ;D

ว่าแต่ ชุดแต่งของศูนย์แบบครบชุด มันมีของแบบนี้ด้วยหรือครับ มาจากฟอร์ดหรือศูนย์ทำมาขายเองครับ
มาจากฟอร์ดครับ ;D
เพราะอันนี้ผมดูจากแคตตาลอกOfficial Accessoriesเลยครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

ล้อเงา เอาสีน้ำเงิน

ถ้าแนวล้อดำ เอาสีแดงครับ

ออฟไลน์ jossky

• Newbie
  • *
เชียร์สีแดงครับ สวยเด่นจริงๆ ที่ไม่ชอบอย่างเดียวไฟท้ายมันกลืนไปกับสีแดงของตัวรถอ่ะครับ

JONNY

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ปกติผมชอบรถสีแดง

แต่สีแดงของโฟกัส มันไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่ครับ มันไม่สดเหมือนพวก prius mazda3(ผมชอบแดงสว่างๆ)

ตามโจทย์ขอสีเหลืองครับ

ออฟไลน์ BlueMan69

มันต้องน้ำเงินเท่านั้น. สีน้ำเงินของฟอร์ดไม่เหมือนค่ายอื่น มันทั้งเข้มและมันวาว สวยมาก

แต่สีแดงของโฟกัส มันไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่ครับ มันไม่สดเหมือนพวก prius mazda3(ผมชอบแดงสว่างๆ)

จริงๆตามโจทย์ไม่มีสีเหลืองนะครับ ;D

ออฟไลน์ PAN

แม็กในรูปนี้แม็กยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรเหรอครับ สวยมากๆๆๆ :o :o :o :o :o

ถึงจขกท. ผมว่าถ้าในตัวเลือก เอาสีดำครับ สวยมากๆ แต่ง Y-spoke ของ ST ชุดแต่งกันชนหลังของศูนย์ซึ่งเป็นของตัว Focus Zetec s จะสวยมากๆ ถ้าเปลี่ยนหน้าเป็น ST ด้วยละแหล่มเลย ถ้าเบื่อๆสีดำก็หุ้มสติกเกอร์สีเหลืองแบบรูปด้านบนจะสวยมากๆครับ ถ้าสีเหลืองของไทยที่เป็นสีมัสตาร์ด ผมว่ามันดูหมองๆไปครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2013, 11:52:31 โดย LARA CROFT »

ออฟไลน์ Alcatraz

จริงๆอยากได้สีเจ็บๆ แรป เอาดีกว่ามั้ย ถ้าเบื่อๆยังเปลี่ยนได้อีก

อีกวิธีนึงเปลี่ยนสีรถเอง ตอนนี้ที่กำลังฮิตๆกันในหมู่นักแต่งรถ จากสำนักนึง ไม่อยากเอ่ยชื่อเพราะจะเป็นการโฆษณา

คีย์เวิร์ดคือ น้าแจ่ม ลองไปหาดูเอง

np72

• บุคคลทั่วไป
น้ำเงินจ้า บ้านผมมีสีแดง แต่ชอบน้ำเงินมากกว่า

ออฟไลน์ G_6611

• Jr. Member
  • **
candy red สิคับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

จริงๆตามโจทย์ไม่มีสีเหลืองนะครับ ;D

อ้าวเวรกรรม ไก่ตัวเบ้อเร้อเลย 55+

งั้นเชียร์แดง ล้อดำครับ คริๆ

ออฟไลน์ nakung

• Full Member
5 ประตูสีสดๆสวยครับ แดง น้ำเงิน เหลือง

ผมชอบสีขาว 4 ประตูสวยกว่าเยอะ เลยออก 4 ประตู