ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เย็นนี้ อย่าลืมนัดรับบัตร Motor Expo กันที่ร้าน Toys Coffee พหล 6 นะครับ /  (อ่าน 9288 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

เพิ่งลงเครื่อง การบินไทย มาเมื่อตะกี้นี้เลย ไม่เกิน ครึ่งชั่วโมง

อย่าลืมนะครับ เย็นนี้ เรามีนัดรับบัตร Motor Expo กัน

ที่ร้าน Toys Cofee ซอยพหลโยธิน 6

กรุณาอย่านำรถไป ถ้าไม่จำเป็น ที่จอดรถ มีไม่เยอะครับ น้อยมากๆ

นึกเส้นทางไว้ จำง่ายๆ

- ลงสถานีรถไฟฟ้า BTS อารีย์
- เดินลงบันไดมาที่ ฝั่ง La Villa
- เลี้ยวกลับหลังหัน  จะเห็นโชว์รูม Toyota นั่นละครับ ซอยนั้นเลย
- เดินเข้าซอย ตรงมาจนสุดซอย กำแพงสี่ขาว จะมีทางแยก T ตันอยู่ มองขวามือ ร้านกาแฟ ตั้งอยู่ เด่นเลย
- เดินเข้ามา ถาม น้องเจ ว่า มารับบัตรกับคุณจิมมี่ เค้าจะบอกเองครับว่าเราจะมั่วสุมอยู่ตรงไหนของร้าน

แค่นี้เลยครับ

สงสัยตรงไหน รีบมาโพสต์ ในกระทู้นี้ ก่อนออกจากบ้าน/ออฟฟิศ เราออนไลน์ ต่อเนื่อง

อ้อ จะมี Preview คอลัมน์ใหม่ ให้ชมกันด้วย ครับ Toyd กับ BnN เค้าช่วยกันทำ

ออฟไลน์ Ruksadindan

จะเห็นพี่จิมไม่น่ามีปัญหา แต่ถ้า น้องเจ ล่ะครับ  ???

mew408

• บุคคลทั่วไป
อดอ่าคับ อยู่หาดใหญ่
อิจฉา
ขอให้ meeting สนุกสนานน่ะครับ
อิจฉาอีกที

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
ไปช้านิดนะครับ แต่จะพยายามเคลียร์งานให้เสร็จไว ๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

;D

ออฟไลน์ balllopburi

• Newbie
  • *
อดเหมือนกัน ทำงานอยู่ลำปางครับ

พี่จิมมี่ครับขอถามนิดนึงนะครับว่าราคา ของ SWIFT มันได้ราคานั่นจริงๆหร่อครับ

กลัวว่าจะแพงกว่าชาวบ้านเหมือนเมื่อหลายปีก่อนอ่ะครับ

ออฟไลน์ Tonaka

จะเคลียงานให้เสร็จแล้วรีบไปครับ

แต่ถ้าคืนนี้งานไม่จบ!! ก็คงไม่ได้ไป  ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
阿蘇山

จะเห็นพี่จิมไม่น่ามีปัญหา แต่ถ้า น้องเจ ล่ะครับ  ???

ผู้ชาย (เอ่อ อึ้มม เนาะ) ที่ยืนขงกาแฟให้คุณๆอยู่นั่นละครับ เขา่คนเดียว

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
สะดวกเลยคับ พึ่งเข้าบ้าน เปลี่ยนชุดแป๊ปนึงแล้วเจอกันคับ(ว่าแต่ ให้ไปที่ร้านกี่โมงคับ)
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ gateaux

อ้าว  ผมจำมาตลอดว่า วันเสาร์ 2 เสาร์ อยู่กันถึงกี่โมงครับ

ออฟไลน์ aUNg-pAo

• Jr. Member
  • **
เสียดายอ่ะคับ กะว่าจะไปแน่นอน แต่เมื่อเช้าตอนกำลังลุกจากเตียง ขาซ้ายมันบิดท่าไหนไม่รู้
เส้นพลิก เจ็บแปล็บเลย เดินเดี้ยงทั้งวันเลยครับ ไว้โอกาสหน้าค่อยเจอกันใหม่ครับ
ปีนี้ก็ไปเสียค่าบัตรหน้างานไปก่อน (เหมือนทุกปีที่ผ่านมา)

ออฟไลน์ VehiclepOo

• Newbie
  • *
ไปมาแล้วครับ ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

นี่ถ้าไม่มีงานเข้าก็คงจะอยู่ชม Preview จนเลิกงานแล้วล่ะ เหอะ ๆ

ปล. สงสัยเป็นเพราะเมื่อคืนไม่ได้นอนละมั้ง พี่ ๆ เลยคิดว่าผมอยู่ปี 4 - -+

สรุป วันแรก มีคนมารับบัตรรวม 10 ท่านครับ บัตรยังเหลืออยู่เยอะแน่ๆ

ระหว่าง นี้ ที่ Toys Coffee จะมีบัตร ฟรี ของงาน แจกให้กับคุณๆนะครับ

(แต่โปรดอุดหนุน กาแฟ หรือเครื่องดื่มของทางร้านสักหน่อยก็ดีนะครับ)

เจอกันอีกครั้ง 27 พฤศจิกายน ครับ เวลาเดิม 6 โมงเย็น - 5 ทุ่ม ครับ

ร้าน Toys Coffee นี่แหละ

ออฟไลน์ #PETH#

มาไม่ทัน preview อะครับ

แต่ได้ฟังพี่แพนถึงวิธีการทัวร์ Motor Expo

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

คนข้างบนนี้ ใช้น้องผิวดำ หล่อๆ ที่ขับเบนซ์ป้ายแดงหรือเปล่าเนี่ย...?

ปล. ยังอยู่ที่ร้านอยู่เลยครับ

ใช่ครับพี่จิม
อ่าวยังอยู่กันอีกหรือเนี่ย ร้านปิดแล้ว กลับกันได้ๆ 555

ทำไมตัวจริงหล่อกว่าใน รูปดิสเพลย์ แหะ???

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ยังไม่กลับกันอีกเหรอเนี่ย?

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

พี่จิมถ้าหมดล้อตนี้แล้วไปเอาอีกได้ไหมครับ ดูท่าจะมีผู้สนใจเยอะ

กลับถึงบ้านแล้วครับ สนุกมาก ๆ เลยครับ
facebook : facebook.com/bigglive

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อกี้นี่เองครับ (พอดีแวะไปหาอะไรกินด้วย)

ขอบคุณสำหรับบรรยากาศดีๆที่ได้นั่งคุยครับ คุยกันเพลินทีเดียว
หุหุ

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Monstruo

ขอบคุณสำหรับบัตรครับ ^^

ตอนแรกเกรงใจเลยขอแค่ 5 ใบ

อยู่ไปอยู่มาพี่ๆ น้องๆ ทุกคนใจดีเป็นกันเองเลยเกรงใจน้อยลงแล้วขออีก 5 ใบ (ฮ่าๆ)

ออฟไลน์ Mr.DoZR

• Jr. Member
  • **
ถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยก๊าบบบบบ

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อกี้นี่เองครับ (พอดีแวะไปหาอะไรกินด้วย)

ขอบคุณสำหรับบรรยากาศดีๆที่ได้นั่งคุยครับ คุยกันเพลินทีเดียว
หุหุ

ผมอยู่จนร้านปิืดแล้วกลับพร้อมพี่แพนเลย แต่ก็ขอบคุณพี่แพนที่มาส่งที่บ้าน วันหลังถ้ามีอะไรหรืออยากได้ทุ่นก็บอกได้ครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

หุหุ

ผมอยู่จนร้านปิืดแล้วกลับพร้อมพี่แพนเลย แต่ก็ขอบคุณพี่แพนที่มาส่งที่บ้าน วันหลังถ้ามีอะไรหรืออยากได้ทุ่นก็บอกได้ครับ

พี่ออกมาก่อน แต่มาถึงหลังเราอีกอ่ะ

ออฟไลน์ The Coup Channel

พี่จิมมี่ออกอาการ.... 555555

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
คนไหนกันหว่าาาา

สงสัย มาหลังจากผมกลับไปแน่ๆ เลย

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน

หุหุ

รับทราบคร้าบ
ว่าแต่อยากได้ทุ่น ทุ่นอะไรอะครับ????
งง

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไม่เอาทุ่นได้มะ ขอเป็นทุน  ทุนแต่ง NX อ่ะ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
ขอบคุณมาก ๆ นะครับทุกคน

ผมโหน่งครับที่ไปกะแฟนตัวเล็ก ๆ

ตอนนี้แอบนั่งเล่นเน็ตอยู่ร้านเปลี่ยนยางครับ

ทุกคนน่ารักมาก ๆ มีโอกาศมีทติ้ง วันหลังไม่พลาดแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณมาก ๆ นะครับทุกคน

ผมโหน่งครับที่ไปกะแฟนตัวเล็ก ๆ

ตอนนี้แอบนั่งเล่นเน็ตอยู่ร้านเปลี่ยนยางครับ

ทุกคนน่ารักมาก ๆ มีโอกาศมีทติ้ง วันหลังไม่พลาดแน่นอนครับ

ขอบคุณครับที่รับกับพวกเราได้ ตอนแรกนึกว่าจะรับนิสัยพวกผมไม่ได้แล้ว
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8