ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับตัวฉีดน้ำล้างกระจกหน่อยครับ  (อ่าน 1644 ครั้ง)

ออฟไลน์ final

• Sr. Member
รถผม ae111 พอดีอยากเปลี่ยนแบบที่มันฉีดกระจายแบบรถใหม่ๆ ค้นดูข้อมูลเห็นว่าของวีโก้ใช้ได้ ทีนี้อยากถามว่า ตรงฝากระโปรงที่เสียบตัวฉีดน้ำอ่ะครับ มันจะมียางรองอยู่ ทีนี้ของผมมันมีข้างเดียวอีกข้างไม่มี ตัวฉีดข้างนั้นมันเลยใส่ไม่แน่น

เวลาเราซื้ออันใหม่มา มันจะมียางรองที่ว่าให้ด้วยมั้ยครับ

และเห็นบอกกันว่าเป็นอะไหล่เบิกศูนย์ อะไหล่เบิกศูนย์คือยังไงหรอครับ ต้องไปสั่งที่ศูนย์อย่างเดียวเลยใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
Re: ถามเกี่ยวกับตัวฉีดน้ำล้างกระจกหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2013, 18:57:38 »
 ;D ;D ;D...........ซื้อตามร้านขายอะไหล่  ก็มีครับ :o

ออฟไลน์ final

• Sr. Member
Re: ถามเกี่ยวกับตัวฉีดน้ำล้างกระจกหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 15:19:28 »
อะไหล่เบิกศูนย์ ตามร้านทั่วไปก็มีหรอครับ