ผู้เขียน หัวข้อ: งานออโต้ซาลอนทึ่เมืองทองวันเสา์สักช่วงบ่ายรถติดไหมครับ?  (อ่าน 4007 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
ผมไม่เคยไปงานนี้ไม่รู้ว่ารถจะเยอะมากเหมือนงานมอเตอโชว์ไหมและต้องแย่งที่จอดรถกันหรือเปล่า ไปเมืองทองช่วงบ่ายๆรถจะติดไหมครับ? ผมจะไปงาน international dog show พาหมาทึ่บ้านไปทำบัตรประจำตัว  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รู้แค่ว่าเสาร์ที่แล้วขนาดไปถึงหลังเที่ยงยังได้ที่จอดในชาลเลนเจอร์ คนน้อยกว่ามอเตอร์โชว์หลายเท่าตัว
เพราะมันงานรถแต่ง คนใช้รถไม่แต่งไม่ค่อยสนใจกัน

แต่ต้องดูด้วยว่าเสาร์นี้มันชนกับงานอะไรหรือเปล่าน่ะครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• Sr. Member
  • เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
ว่าจะไปวันอาทิตย์นี้ หวังว่าคนคงจะไม่เยอะนะ
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
รู้แค่ว่าเสาร์ที่แล้วขนาดไปถึงหลังเที่ยงยังได้ที่จอดในชาลเลนเจอร์ คนน้อยกว่ามอเตอร์โชว์หลายเท่าตัว
เพราะมันงานรถแต่ง คนใช้รถไม่แต่งไม่ค่อยสนใจกัน

แต่ต้องดูด้วยว่าเสาร์นี้มันชนกับงานอะไรหรือเปล่าน่ะครับ

ชนกับงานโอท็อปที่ชาเลนจ์ 1 ครับ

ไปมาเมื่อวาน เข้าไปเที่ยงครึ่ง ได้ที่จอดใกล้ประตู เซอร์ไพร์สมากกกก  :o

แต่งานดูเงียบเหงาลงเทียบกับปีที่แล้ว

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ว่าจะไปวันเสาร์ไม่ก็อาทิตย์นี้ สงสัยไม่ต้องไปฝ่าฟันกับรถติดเหมือนทุกทีแล้วแหะ :D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ตั้งชื่อกระทู้ นึกว่าจะไปดูรถแต่ง ไปดูของแต่งรถ  :D :D

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
มีงาน ออโต้ซาลอน, International Dog Show, Otop ครับ

รถไม่น่าเยอะครับ

วันก่อนไปบ่ายๆ ยังว่างๆ เลยครับ

ออฟไลน์ nattapollo

• Jr. Member
  • **
มี concert P.O.P ด้วยครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ผมกำลังจะถามอยู่พอดีเลยว่า ท่านใดจะไปงานแต่งรถบ้าง อยากเห็นรูปโซนิคคันนี้ หลายๆมุม โดยเฉพาะมุมด้านข้าง กับด้านหลัง เลยอยากรบกวนช่วยถ่ายรูปคันนี้มาหลายๆมุมหน่อย เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด คงไม่ได้ไป

(คันสีน้ำเงิน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2013, 15:03:06 โดย Wayfarer-R »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

งาน OTOP มีจัดบุฟเฟ่ต์อาหาร 4 ภาค + ผลไม้ 4 ภาคครับ
อ้าวว ไม่เกี่ยวกับที่ถามเลย 555

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
แถวเมืองทองถ้าไม่มีคอนเสิร์ต ก็ไม่ค่อยมีปัญหาจราจรครับ

ผมว่าจะไปเย็นนี้ครับ เสาร์-อาทิตย์ ไม่เคยว่าง :D

ออฟไลน์ GaB

• Full Member
  • #StickShiftLife
แต่งานดูเงียบเหงาลงเทียบกับปีที่แล้ว

เห็นด้วยสุดๆครับ

ออนไลน์ dht_tubes