ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลุด All New Honda Jazz มาแล้วแต่ทำไมไม่มี ภาพหลุด All New Honda City บ้างอ่ะ  (อ่าน 6470 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ผมอยากรู้ว่าทำไมมันถึงไม่ค่อยมีข่าวหรือภาพหลุดออกมาบ้างเลยอ่ะ ซึ่งอีกไม่กี่เดือนก็จะถีงกำหนดเปิดตัวอยู่แล้ว อยากเห็นๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อาจจะมีแบบแอบๆเหมือนในรีวิว Freed ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

• Sr. Member
ทำไมผมมองภาพหลุด jazz มันบูดๆ เบี้ยวๆ หรือตาเขหว่าา

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
เบาว่าหน้าคงเหมือนกันแหละครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
อีกไม่นานเก็บไม่อยู่หรอกครับ ;D แต่แจสผมก็รู้สึกแปลกๆจริงครับ

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
เป็นไปได้มั๊ยครับว่า Jazz จะเปิดตัวก่อน แล้วตามด้วย City  ? :-*

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ทำไมผมมองภาพหลุด jazz มันบูดๆ เบี้ยวๆ หรือตาเขหว่าา

อ๋อ ภาพหลุดของแจ๊สตัวใหม่ชุดนั้น ประมาณว่า ถ่ายมาจากแผ่นกระดาษ หรือโบชัวร์หน่ะครับ เหมือนเราเปิดหนังสือแล้วถ่ายรูปออกมา ภาพหลุดแจ๊ส เลยเป็นแบบที่เห็น

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
สงสัยเพราะว่าที่ญี่ปุ่นไม่มี Honda City กระมังครับ อิอิ

ออฟไลน์ Ruksadindan

เดี๋ยวก็มีล่ะครับ ใจเย็นๆ เปิดตัวพร้อมกันมันจะแย่งความดังกันเอง

ออฟไลน์ Zephyrs

ผมว่ามันหน้าออก City ตัวปัจจุบันมากไปนะ คือถ้า Jazz ออกมาหลังจาก City โมเดลเชนจ์แล้วเนี่ย

ผมว่ามันต้องมีคนคิดแน่ๆว่า "เอ๊ะ แจ๊สรุ่นนี้มันรุ่นเก่ารึเปล่า ทำไมเหมือนCityตัวก่อนจังเลย"

หรือว่า City ตัวใหม่จะหน้าตาใกล้ๆกับ Jazz ตัวนี้  ::)

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
อู่ข้าวอู่น้ำแบบนั้น คงหลุดยาก ไหนๆ ก็จะเป็นเงาแค้นวีออส แล้ว

งานนี้รอที่อินเดียวอย่างเดียว เชื่อเหอะ เดี๋ยวก็หลุดให้มโนแจ่มกันเริดๆ
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อยากเห็นซิตี้โฉมต่อไปจริงๆ

ออฟไลน์ superden

ได้ข่าว(จากนิติยสารเล่นหนึ่ง) ว่ากันว่า jazz กับ city โฉมใหม่จะออกแบบร่วมกัน คือจะคล้ายกัน เครื่องแบบเดียวกัน ประหยัดกว่าเดิมมากๆ ผมว่ามันคงเหมือนกันๆต่างกันตรง5กับ4ประตู เลยยังไม่นำเสนอ