ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับ Account ผมครับ  (อ่าน 39500 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ztun

• Newbie
  • *
เกิดอะไรขึ้นกับ Account ผมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 20:43:41 »
ปกติผมเปิดดูใน ipad ทุกวัน แต่วันนึงเข้าไม่ได้บอกว่า "คุณถูกแบนจากการใช้บอร์ดนี้" งงเลย เพราะปกติก็ดูเป็นประจำ ถึงแม้จะไม่ค่อยได้โพสได้ตอบเท่าไหร่
แต่พอเปิดในเครื่องคอม กลับเปิดเข้าได้ปกติ รบกวนเช็คให้ด้วยว่าเกิดอะไรขึ้น
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เกิดอะไรขึ้นกับ Account ผมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 09:46:58 »
เช็คให้แล้วครับผม

ทุกอย่างเป็นปกติครับ

อาจเป็นไปได้ว่า ตอนที่เราแบนพวกมาขายของ อาจจะคาบเกี่ยวไปโดน ip address ของคุณ ztum ก็อาจเป็นไปได้ครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ

ออฟไลน์ Ztun

• Newbie
  • *
Re: เกิดอะไรขึ้นกับ Account ผมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 19:20:50 »
ขอบคุณมากครับคุณ J!MMY แต่ว่า...ใน ipad ก็ยังโดนแบนอยู่ครับ รบกวนด้วยนะครับ อยากติดตามเว็บบอร์ดทุกวันครับ