ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนจะเห็นเทียร์น่าใหม่ วิ่งทดสอบแถวๆ สุวรรณภูมิครับ  (อ่าน 8195 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minere

• Full Member
ไฟท้าย คล้ายๆตัวปัจจุบัน คือเป็น LED ทรงเดิม
ด้านข้างดูมีเส้นสาย เหมือนมีกล้าม
ดูรวมๆแล้วดู เทห์ขึ้น ไม่แก่เหมือนเดิม

แต่แอบเหมือนซิลฟี่ขยายร่าง

ถ่ายไม่ทัน กล้องมือถือ ได้แค่นี้อะคับ
มากันสามคัน

ออฟไลน์ Anvers30

• Hero Member
ตื่นเต้น สวยทีเดียวครับ :D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
โอ๊ะ !!!  :o

ออฟไลน์ Wayfarer-R

จะให้เรียกว่า "วิ่งทดสอบ" หรือ "วิ่งโปรโมท" ดีครับ ? ตั้ง 3 คัน  ;D ;D

ป.ล. แล้วเจ้าของกระทู้ เห็นเป็นโฉมไหนครับ จีนหรือเมกา ? ผมดูจากรูป ดูไม่ออก เพราะภาพไม่ชัด

ออฟไลน์ Fly to dream

วันอาทิตย์นี้ไปสุวรรณภูมิหวังว่าได้เห็น  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

จะให้เรียกว่า "วิ่งทดสอบ" หรือ "วิ่งโปรโมท" ดีครับ ? ตั้ง 3 คัน  ;D ;D

ป.ล. แล้วเจ้าของกระทู้ เห็นเป็นโฉมไหนครับ จีนหรือเมกา ? ผมดูจากรูป ดูไม่ออก เพราะภาพไม่ชัด

ไม่เห็นมีชายล่างประตูเหมือนอเมริกา

แต่กระจังหน้าเหมือนจีนครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ตอนนี้ฝึกงานที่สนามบิน ขับรถแถวนันทุกวันทำไมไม่เจอบ้างเลย !!!

เห็นประมาณนี้อะครับ

ออฟไลน์ The Godfather

• Jr. Member
  • **
ไฟท้ายงามมาก เหมือนคนถ่ายตั้งใจถ่ายเหมือน spy shots ของเมืองนอกเลย อิๆ แซวเล่นน่ะครับ ^_0

ออฟไลน์ Wayfarer-R

อดเลย สไตล์สปอร์ตแบบยูเอส   ว่าแต่ชาววีไอพีน่าจะชอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2013, 00:49:42 โดย Wayfarer-R »

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ผมชอบ Teana ก็ตรงเส้นสายรูปทรงที่มันต่อเนื่องมาจาก j31 ผ่าน j32 และกำลังจะถ่ายทอดสู่ตัวต่อไป มันมีรูปโฉมที่คล้ายคลึงกัน

ออฟไลน์ Anvers30

ว่าแต่ จขกท พอจะทันสังเกตมั๊ยว่ามีโครเมียมเต็มคันแบบจีนรึเปล่า ผมพยายามดูในรูปแล้ว เหมือนจะไม่เห็น (ขอให้ไม่มี มีก็น้อยๆ อิอิ ;D)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ดูรูปจากเว็บนอกมาหลายเว็บ
เห็นด้วยว่าบางมุมคล้าย Sylphy ขยายร่าง
เส้นสายตัวรถดูคล้าย J32 + Sylphy มาเลย
รวมๆ ดูวัยรุ่นขึ้นกว่าเก่า
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

อยากให้เปนตัวจีนแต่ไม่ต้องแปะโครเมียม ตัวอเมริกาไม่ชอบไฟท้าย

ออฟไลน์ PEAY

เห็นแอนตี้เส้นโครเมียมกันจัง ผมว่าถ้าตัวรถไม่จะรูฝังหมุดแบบโป่งล้อของพวกรถกระบะที่มาจากโรงงาน
   ก็ขอให้ติดมาเถอะไอ้เส้นโครเมียมนะ เพราะถ้าเอาออกก็ไม่ใช่เรื่องยากใช้เชือกเส้นเดียวก็เอาออกได้แล้ว ใครชอบก็ไม่ต้องเอาออก แค่นั้น ;D

ออฟไลน์ mewzabahl

ไฟท้ายไกลๆเหมือนวีออส08 เลย ;D

ออฟไลน์ aongpao

• Jr. Member
  • **
ใช่คันเดียวกันกับคันนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ tada

ง่ะ รอดู ๆ

ออฟไลน์ <Sportivo>

กำลังจะชมว่าภาพ #8 ดูดีมาก พอเจอ #17 ไปไม่ถูกเลย รอดูคันจริงแล้วกัน ;)

เห็นแอนตี้เส้นโครเมียมกันจัง ผมว่าถ้าตัวรถไม่จะรูฝังหมุดแบบโป่งล้อของพวกรถกระบะที่มาจากโรงงาน
   ก็ขอให้ติดมาเถอะไอ้เส้นโครเมียมนะ เพราะถ้าเอาออกก็ไม่ใช่เรื่องยากใช้เชือกเส้นเดียวก็เอาออกได้แล้ว ใครชอบก็ไม่ต้องเอาออก แค่นั้น ;D
จิงที่ฝุด แกะออกโลด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ภาพๆข้างๆ ถึงจะเห็นนิดเดียว แต่สัมผัสได้ว่าสวยไม่ใช่เล่นเลยแฮะ

อยากเห็นออฟชั่นจริงๆครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

มาเลยรอดูอยู่
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
ว้าวๆ รูปที่สองมองด้านข้างดูมันลื่นไหล fluidic มากเลยคับ สวยมากเลยคับแต่ด้านท้ายคล้ายๆซิลฟี่มากๆเลยคับ 8)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รถทดสอบจะเริ่มวิ่งกันนับจากนี้ไป เป็นระยะเวลาประมาณ 3 เดือน ก่อนการเปิดตัวครับ
และ จากรูปการณ์แล้ว คาดว่า ส่วนใหญ่ น่าจะวิ่งตอนกลางคืน ตามเคย...