ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจอง F30 หลังมอเตอโชว์ แล้วได้รถแล้วบ้างครับ  (อ่าน 1936 ครั้ง)

ออฟไลน์ keangac

• Full Member
พ่อผมจองวันสุดท้าย F30 สีขาว เบาะแดง Sport  ในใบระบุไว้ว่า ปลายเดือนมิถุนายน แต่ตอนนี้ ยังไม่มีกำหนดส่งมอบ   

เลยอยากทราบว่ามีใคร จอง สีขาว เบาะแดง Sport หลังมอเตอโชว์ แล้วได้รถแล้วบ้างครับ

ตอนนี้กำลังจะเล่นงิ้วกับศูนย์อยู่ครับ เพราะตอนจอง เซลล์ เช็คซะดิบดี ถึงขั้นเอาใบรถที่จะเข้าศูนย์มาให้ดู ว่ารถจะมา ปลายเดือนมิถุนา แต่สุดท้ายเน่า

ออฟไลน์ Hundredpiper

• Jr. Member
  • **
Re: ใครจอง F30 หลังมอเตอโชว์ แล้วได้รถแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 16:51:26 »
ผมจอง f30 320dในงานไปครับ เซลบอกว่าได้รถไตรมาส3 นี้ครับ ไม่รู้ว่าเป็นปลายเดือน กค หรือ สิงหา
สีขาว เบาะแดง sport lineเหมือนกันครับ
ตอนเที่ยงเห็นรถบรรทุก f 30เต็มคันรถเลย ถนนบางนา

ออฟไลน์ TaoNoi

• Newbie
  • *
Re: ใครจอง F30 หลังมอเตอโชว์ แล้วได้รถแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 16:57:02 »
ผมจอง 328i ในวันที่ 12 พฤษภาคม ได้รถวันที่ 19 มิถุนายน อะครับ
จองที่ มิลเลนเนียม พารากอน อะครับ
แต่ของแถมน้อยอะครับ ได้แค่ V kool ตัวท๊อป (vk30 รอบคัน)

ขอให้ได้รถไวๆ นะครับ