ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้CRZ ที่0 ไหนมีโปรที่ดีกว่านี้มั้ยครับ  (อ่าน 6795 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
พอดีไปเจอมาที่0 แถวสมุทรปราการ
ได้ความว่า ลดไป 3 แสน เหลือ1,675,000฿
ผ่อน5 ปี ดอกเบี้ย2.65%(กบข ลดได้อีกน่าจะเหลืิราวๆ2.1)
ของแถม
ผ้ายาง
กรอบป้าย
เคลือบสี

ไม่ทราบว่ามี0ไหนมีข้อเสนอดีกว่านี้มั้ยครับ เช่นแถม ป.1 หรือดอกเบี้ยถูกกว่านี้
เพราะราคาตอนนี้พอๆกะ Camry hv dvd  เลยกะรอดูว่าที่ไหนจะมีข้อเสนอที่ดีดว่านี้รึเปล่าน่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2013, 10:06:32 โดย Oatsenal »

ออฟไลน์ jacky933

• Jr. Member
  • **
Re: ตอนนี้CRZ ที่0 ไหนมีโปรที่ดีกว่านี้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:59:25 »
ศูนย์ที่พิษณุโลก เอารถไปเช็คแล้วไปยืนดูมา เห็นติดราคา 1.5 ล้านบาท อะครับ แต่โปรไม่ได้ถามเพราะไม่มีเซลล์สนใจ คงดูแล้วเราไม่มีเงินซื้อแน่ๆ :-[

ออฟไลน์ mypop

• Full Member
Re: ตอนนี้CRZ ที่0 ไหนมีโปรที่ดีกว่านี้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 10:03:58 »
CR-Z มันสวยจริงครับ

แต่ราคานี้ ตัวเลือกเจ๋งๆ มี เยอะมากครับ

ออฟไลน์ Touchwin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 10:14:04 »
เพิ่งถอยมาครับ น่าจะศูนย์เดียวกัน ? ชื่อเดียวกับ สนามบิน  ;D

ส่วนลดตามนั้นเลยครับ ผมได้ ประกันชั้น 1 แถมด้วย แต่ผ้ายางศูนย์แจ้งว่าไม่มีนะครับ รุ่นนี้แถมพรมแท้ Honda Access ครับ

ปล. สีขาวเหลือไม่มากแล้ว สีอื่น (เทา ดำ) น่าจะยังพอมี ถ้าสนใจสีขาว ต้องรีบแล้วครับ  :o

ออฟไลน์ Krissurg

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 10:25:05 »
เพิ่งถอยมาครับ น่าจะศูนย์เดียวกัน ? ชื่อเดียวกับ สนามบิน  ;D

ส่วนลดตามนั้นเลยครับ ผมได้ ประกันชั้น 1 แถมด้วย แต่ผ้ายางศูนย์แจ้งว่าไม่มีนะครับ รุ่นนี้แถมพรมแท้ Honda Access ครับ

ปล. สีขาวเหลือไม่มากแล้ว สีอื่น (เทา ดำ) น่าจะยังพอมี ถ้าสนใจสีขาว ต้องรีบแล้วครับ  :o
ไมาทราบประหยัดนำ้มันกี่โลลิตรครับ แล้วhybrid ของcrzนี่เป็นfull hybrid เหมือนcamryมะครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 10:27:16 »
เพิ่งถอยมาครับ น่าจะศูนย์เดียวกัน ? ชื่อเดียวกับ สนามบิน  ;D

ปล. สีขาวเหลือไม่มากแล้ว สีอื่น (เทา ดำ) น่าจะยังพอมี ถ้าสนใจสีขาว ต้องรีบแล้วครับ  :o

คนละที่กันครับ ^^

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:14:00 »

ไมาทราบประหยัดนำ้มันกี่โลลิตรครับ แล้วhybrid ของcrzนี่เป็นfull hybrid เหมือนcamryมะครับ

ได้วิ่งทางไกล กทม ชม. ตามหน้าปัดโชว์ 20.20 กม./ล. ครับ แต่ไม่อยากเชื่อมาก มันมีตัวแปรเยอะ
ผมรันอินอยู่เลยวิ่งใช้รอบสลับไปมา ไม่เหยียบแบบประหยัดเท่าไร แต่คาดว่าอยู่แถวๆ 18-21 กม./ล. ได้ครับ (กึ่งเมืองกึ่งนอกเมือง) ส่วนในเมืองยังตอบไม่ได้ครับ เพิ่งได้รับไม่ถึงสัปดาห์ครับ

ปล. ฮอนด้าเป็น Motor Assist ครับ แค่ช่วยเสริม ไม่เต็มระบบแบบ Camry หรือ Prius ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:20:48 »
เพิ่งถอยมาครับ น่าจะศูนย์เดียวกัน ? ชื่อเดียวกับ สนามบิน  ;D

ปล. สีขาวเหลือไม่มากแล้ว สีอื่น (เทา ดำ) น่าจะยังพอมี ถ้าสนใจสีขาว ต้องรีบแล้วครับ  :o

บาง... พอ ลอ อี รึเปล่าครับ ถ้าใช่ เจ้าของเดียวกันกับ 0 ชื่อสนามบินครับ  ;D

ช่วงนี้เลหลังล้างสต๊อกแล้วครับ ใครอยากได้ต้องรีบหน่อยครับ  :o

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:22:45 »

บาง... พอ ลอ อี รึเปล่าครับ ถ้าใช่ เจ้าของเดียวกันกับ 0 ชื่อสนามบินครับ  ;D

ช่วงนี้เลหลังล้างสต๊อกแล้วครับ ใครอยากได้ต้องรีบหน่อยครับ  :o

ตามนั่นครับ แต่ทำไมเซลล ผมไม่ยอมแถมป.1 น้าาา

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:34:53 »
ลดเยอะจังเลย!! :o

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:49:29 »
ที่เซ็นทรัลบางนาไม่แน่ใจว่าลดมากกว่านี้หรือเปล่านะครับ ประมาณ 1.6 ล้านต้นๆ

ออฟไลน์ beermix

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 13:48:24 »
เดือนก่อน เชลล์ ที่เคยออกรถด้วย

โทรมาแจ้งว่าได้ 4 แสนครับ แต่ไม่ได้เอาเพราะจองคันอื่นไปแล้ว

ออฟไลน์ beerrl

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 13:48:40 »
ลดเยอะขนาดนั้นเลยหรือครับ  :o
ตอนนั้นเห็น Stepwagon ลดหลายแสนเหมือนกัน แต่ ไม่รู้ว่ารถนำเข้าของพี่ Honda จะลดทุกรุ่นเลย แสดงว่า ต่อไป Honda นำเข้ารุ่นไหนมา ก็อย่าพึ่งรีบซื้อครับ  :)
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ beermix

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 16:18:34 »
เห็นใจคนออกไป ล็อตแรกๆ ครับ เห็นราคาแบบนี้ ..... พูดไม่ออกครับ 

ออฟไลน์ Krissurg

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 17:08:02 »
ราคาลงมาขนาดนี้น่าสนใจเหมือนกันนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าการmaintenance นี่มันจะแพงไหมครับหรือก็พอๆกับhybrid ของพี่ต้าเค้า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 11:22:50 »
ผมชอบมากอะรุ่นนี้

สวย สปอร์ต ประหยัดมากๆ(ถ้าจำไม่ผิด ทดสอบจากพี่จิม ประหยัดกว่าเจ้าอุสอีก)

ความแรงกำลังดี ไม่หวือหวา แต่ไม่อืด

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 14:19:15 »
ผมชอบมากอะรุ่นนี้

สวย สปอร์ต ประหยัดมากๆ(ถ้าจำไม่ผิด ทดสอบจากพี่จิม ประหยัดกว่าเจ้าอุสอีก)

ความแรงกำลังดี ไม่หวือหวา แต่ไม่อืด

อืมม ไม่น่าจะเท่า อุสนัครับ เรื่องประหยัด

ออฟไลน์ tar-js

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 17:20:00 »
ศูนย์ไหนครับ ที่ว่าลด สี่แสน สนใจมากครับ
มีแนะนำศูนย์โปรดีๆไหมครับ