ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนนี้ Honda ไม่รายงานยอดขายแยกตามรุ่นเหรอครับ ?  (อ่าน 2671 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
ปกติ Honda จะมารายงานยอดขายรถ แยกตามรุ่น ราวๆ กลางเดือนนี่ครับ

นี่ก็วันที่ 24 พ.ย. แล้ว ยังไม่เห็นมียอดขายแยกตามรุ่น นับถึงสิ้น ต.ค. ออกมาเลย ใช่มั้ยครับ?

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Re: เดือนนี้ Honda ไม่รายงานยอดขายแยกตามรุ่นเหรอครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 15:31:36 »
ยังไมไ่ด้รับเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เดือนนี้ Honda ไม่รายงานยอดขายแยกตามรุ่นเหรอครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 16:06:45 »
ยังไม่ได้รับเช่นกันครับ