ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บนี้มีแต่ปัญญาชนแต่มีนักเลงคียบอร์ดชื่อชูมัคเกอร์ส่อสันดานหมา  (อ่าน 7365 ครั้ง)

ออฟไลน์ boybkk

• Jr. Member
  • **
สิ่งแรกผมไม่ใช่ เอกวีโก้ คนอยู่ในวงการแต่งรถรู้จักผมดี เอาไว้มาเจอผมที่สนามละกันจะได้รู้
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,32405.30.html
log in ชูมัคเกอร์ ไม่รู้เป็นไรอยู่ๆก็แสดงสันดานหมาออกมาประกาศพ่อตัวเองตาย ;D
ถ้าคิดว่ารถตัวเองแรงหรือดูถูกกระบะแต่งเป็นแสนเป็นล้านไม่เชื่อคล้องใจ
อย่าแสดงสันดานหมาหน้าตัวเมีย เอาบุพการีมาด่า มันน่าสมเพศ

มาลองกันที่สนามดีกว่า คลอง5 เทพนคร พร้อมเสมอ
เงินเดิมพันอย่างน้อย5แสนนะ ผมขับเองกระบะคอมมอนเรววัดม้ากันก่อนแข่ง
รถผมไม่ถึง500ม้า ไอ้สันดานหมาชูมัคเกอร์ กูให้มึงเอารถซุบเปอร์คาร์อะไรก็ได้
มาวิ่งถ้ามีปัญญาจะเอาบูกาตี้เวร่อนมาวิ่งก็ได้นะ

คนจริงไม่เก่งแต่พิมพ์หน้าคอม แสดงความเป็นลูกผู้ชายหน่อย
พ่อแม่ตัวเองเคยเคารพกราบไหว้บ้างไหมอยากรู้

จะเอาไงก็ว่ามานะจะได้นัดวันมาบอกสมาชิกให้ไปดูเป็นสักขีพยาน
เงินเดิมพันไว้ที่คนกลางนะครึ่งนึงหลังแข่งยกให้ทางเว็บดีไหมผมโอเคนะ

เดี๋ยวจะเอารถในกลุ่มไปโชว์ให้ดูด้วยว่า เบาะ เกจ แม็กยาง เบรด 5อย่างเกือบล้านเป็นอย่างไร
มีใบเสร็จให้ดู

ออฟไลน์ keangac

• Full Member

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่
ไม่อยากยุ่งด้วยหรอกนะ แต่ตั้งกระทู้เพื่อ ????
และสำนวนที่ใช้ เออ เพลาๆลงนิดนึง

ออฟไลน์ okashi

• Sr. Member
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
คุยกันหลังไมค์จะดีกว่ามั๊ยครับผมว่าคนดูส่วนใหญ่เค้าไม่อยากชมกันหรอก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ dusitmon123

• Sr. Member
ผมไม่ได้จะดราม่าอะไรนะครับ แค่สงสัยมานานละ

สงสัยจริงๆว่ากระบะสมัยนี้มันเทพขนาดนั้นเลยเหรอครับ ถึงกล้าเทียบ Super Car รู้นะว่าทำไปเยอะ บางคันเป็นล้าน

แต่ในทางทฤษฎีมันก็ไม่น่าจะเป็นไปได้เลยนะครับ  อย่าว่าซุปเปอร์คาร์ แค่พวกสปอร์ตตัวท็อปๆก็ไม่น่าจะสู้ได้แล้ว

หรือมันทำได้จริงๆ แรงกว่าจริงเหรอครับ

ออฟไลน์ Nat8

• Newbie
  • *
ค่อยๆพูดครับ สังคมไทย น้ำใจมาก่อนครับ

ออฟไลน์ boybkk

• Jr. Member
  • **
ชูมัคเกอร์  ไอ้น้องชายถ้าน้องมีevo9mr ใช่ไหมพี่ให้น้องโมยังไงก็ได้ไม่เกิน600ม้าที่ล้อ
มาวิ่งกันรถพี่เดี๋ยวพี่จูนเหลือ400ม้า แล้วขึ้นวัดก่อนแข่งให้มีสักขีพยานเยอะๆมาดู
พี่ต่อม้าให้200ตัวรถพี่หนักตันสี่กว่า รถพี่คันนี้กำลังทำจะเสร็จแล้ว
จะได้วิ่งเปิดตัวโชว์งานนี้เลย คันนี้เกียรauto3speedนะ หัวคาร์บอน
เฉพาะเกียร เพลาท้าย ช่วงล่าง ล้อยาง เกินห้าแสนแล้วละเครื่องยังลงไม่สุด

หรือรถน้องสเต็บไหนพี่ต่อให้หมดละจะเดิมๆเพิ่มบูสแบบที่บอกพี่ต่อม้าให้เป็นร้อยตัว
ขอให้แสดงความเป็นลูกผู้ชายหน่อยแค่นั้น
เงินเดิมพันผู้ชนะครึ่งนึงบริจาคให้มูลนิธิ พี่ก็โอเคนะแล้วน้องละ

ออฟไลน์ NOOM22

• Full Member
ถ้าปัญญาชนจริงเค้าไม่ทำแบบคุณ2สองคนหรอก  
เท่าที่อ่านดู มีแต่นักเลงท้ายซอย หรือ เด็กแว้น เท่านั้นที่ทำกัน บอกตรงๆ รถกระบะแรงมากครับ แต่ตูโค ตะ ระ เกียดเลย พวกมุงจะปล่อยคลันดำกันส้นTEEN อะไรครับ จะจี้ตูดทำ ห่าอะไร  
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )