ผู้เขียน หัวข้อ: #MV ของChevroletTH (Find New Roads - ตู่ ภพธร) มีสไปร์ทจาก Hormone ด้วยอ๊ากก^0^  (อ่าน 5284 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member

มาในแนวทางเดียวกับ Toyota ของ Da Endophine มั้งครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอปรบมือให้นะครับ ชอบมากๆ

เป็นครั้งแรกที่ Chev ทุ่มทุนทำเพลงขนาดนี้

เหมือน Toyota เลย ;)

ออฟไลน์ r0okiEz

• Sr. Member
เพลงเพราะดี  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
เพลงเพราะครับ มิวสิควีดีโอก็น่าดู

หวังว่า Chevrolet Thailand จะค้นพบเส้นทางที่จะนำไปสู่อะไรที่ดีขึ้นนะครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2013, 20:40:11 โดย ___LOFT »

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
เคยดู MV นี้ผ่านๆมาแล้ว เพลงเพราะดีครับ แต่เพิ่งสังเกตุแฮะว่ามีเก้า สุภัสสรา(สไปร์ท Hormones)อยู่ใน MV ด้วย...ว่าแต่ตอนสอนขับรถ จะต้องใส่ถุงด้วยหรือเปล่าเนี่ย  :D

ปล. แต่ตอนนี้ดูเหมือนเก้า สุภัสสราจะเป็นพรีเซนเตอร์ Honda Brio MY2013 อยู่นะ แล้วทาง Chevrolet จะว่ายังไงหว่า ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2013, 20:49:45 โดย WinniE »
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ domo24

• Full Member
find new road

ผมก็ find ตามเขาแล้วนะ ใช้เชฟ แล้วทำไมมันมาเจอปัญหาต่างๆนานาอ่ะ .....

ปล. เพลงเพราะ เอ็มวีดี แต่ขอให้เชฟปรับปรุงคุณภาพต่อไปด้วยนะ ไม่ใช่เน้นแต่ยอดขาย > <
BMW 318i e36 94'
Benz C220 Elegance 94'
Toyota AE100 96'
Toyota Prado lc90 00'
Toyota VX100 06'
Toyota Altis 10'
Chevrolet Cruze 12'
Chevrolet Captiva 13'
Toyata Yaris 15'

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ชอบ MV นี้นะ แต่ทำไมไม่มี Corolado ละนั่น
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Pluem_411

เพลงเพราะดีครับ MV ก็ทำออกมาดี
แต่เห็นแม่สไปร์ทใน Hormones ใช้ Focus 5Dr สี Olive Mustard นะ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ KLANG MR-S

ดูแต่สไปร์ทเลย อิอิอิ

MV เพราะมาก

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
Wow Wow Wow สไปร์ท >///<

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
เพลงเพราะดีครับ ฟังแล้วให้เกิดความคิดว่า "เปลี่ยนมาใช้เชฟแล้ว จะได้พบกับสิ่งใหม่ ๆ ดี ๆ ในชีวิต"  ;D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

"มีสไปร์ทจาก Hormone ด้วย" 

คือใครหรอครับ คนไหน นาทีที่เท่าไหร่

ออฟไลน์ Alcatraz

"มีสไปร์ทจาก Hormone ด้วย" 

คือใครหรอครับ คนไหน นาทีที่เท่าไหร่

คำแนะนำ

ช่วงนี้รอซักนิดให้จบก่อนดีกว่าค่อยดู ไม่อย่างนั้นทุกเสาร์จะไม่ได้ไปไหน แถมต้องแย่งสตีมกับคนนับแสน หลังจากนั้นต้องลงแดงไปอีกหนึ่งอาทิตย์

ออฟไลน์ O_o"

"ใครๆก็ว่าหนูง่ายใช่ไหมคะ สมัยก่อนน่ะใช่ แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้ว พี่มาเคลมหนูช้าไปนะคะ" สไปรท์ 

ถ้าจะดูก็รีบๆดูเถอะครับ Hormone ไม่รู้จะโดนแบบรึเปล่า

ออฟไลน์ XyteBlaster

"อยากกินสไหร์ท ต้องใส่ถุง".  ;D

ออฟไลน์ balliblue

ทำไมสไปร์น่ารักขนาดนี้  ไปเป็น presenter brio แล้วเหรอครับ เยี่ยมเลยๆ
แต่ผมชอบ mv ตัวนี้นะ อารมณ์เดี๋ยวกับโตต้าเลย แต่อันนั้นย้อนยุคไปไกล เพราะเก่าแก่กว่า