ผู้เขียน หัวข้อ: [แตกประเด็น] มีใครจอง E-Class ใหม่แล้วบ้างครับ? Sedan,Coupe, Cabriolet  (อ่าน 2520 ครั้ง)

ออฟไลน์ M Performance

• Sr. Member
อยากทราบว่า ได้รับรถประมาณเมื่อไหร่กันครับ?

ผมจะจอง เซลล์บอกได้ พ.ย. - ม.ค. ปีหน้า

เลยชะงักก่อน รอดู Motor Expo ปลายปี เผื่อมีตัวเลือก

กำลังสนใจตัว Cabriolet อยู่ครับ

อีกคำถามนึงคือ

อยากทราบว่า E-Class รุ่นนี้มีสีตัวถังใหม่ที่ตัวก่อน Facelift ไม่มี คือสีอะไรบ้างครับ?
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ somchailek

• Jr. Member
  • **
E coupeได้รับรถประมาณพ.ย.ปีนี้ ส่วนลดเก้าหมื่นบาทแถมฟิลม์

ออฟไลน์ panjap

• Hero Member
ถ้าชอบก็จองไปเลยครับ ไม่ต้องรอยิ่ง จองช้า ยิ่งได้รถช้าครับ