ผู้เขียน หัวข้อ: ไปอ่านFull Review เก่าๆมาขอเดาว่านี่คือเซอร์ไพรส์ตัวที่พี่ J!MMY บอกว่าบอร์ดแตก.  (อ่าน 24855 ครั้ง)

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
CX-5 มั้งครับ ถ้า Teana ผมว่าเฉยๆ
ปล. ไม่ใช่ไรหรอก แค่กำลังสนใจ CX-5 อยู่  :D :D

ออฟไลน์ dht_tubes

ขอทายว่า All new honda city

ออฟไลน์ itimkati

• Newbie
  • *
ขอเดาว่าถ้าบอร์ดแตก น่าจะเป็นรถที่ทุกคนสามารถหามาครอบครองได้ง่ายคือราคาย่อมเยาว์ มีความนิยมสูง เป็นรถตลาด

ปกติฮอนด้าแจ๊สมักจะเปิดตัวมาก่อนซิตี้เสมอ(หรือป่าว)  ถ้าซิตี้จะเปิดตัวปลายปี งั้นช่วงนี้ก็ต้องแจ๊ส ฟันธง(ดำน้ำตลอด อิอิ)  ;D

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
พูดเต็มๆปากเลยว่า CX-5 แน่นอน ชัวป๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ขอทายว่า All new honda city
คิดเหมือนผมเลยผมว่าเจ้านี้แหละรถที่หลายคนรอค่อยและปิดข่าวได้ดีมากๆ ผมรอดูเจ้าตัวนี้แหละ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดาว่า City อีกเสียงครับ

ฮือฮาแน่นอน

ออฟไลน์ LaTeX

บอร์ดแตกผมว่า City ครับ แต่หาแบนเนอร์ในเว็บบอร์ดไม่เจอ
ดังนั้นขอฟันธงว่าเป็นMazda6 ตัวเลือกรองลงมาน่าจะเป็น cx5 ไม่ก็ juke

Mazda6นี่สวย แรง คนรอกันมากแถมรอแบบไม่ค่อยมีหวัง ส่วน cx5นี่รอกันจนตลาดวายไปไหลซื้อไป xv ,crv แคปหมูหมดแล้วมั้งครับ

ว่าแต่ไม่มีใครเดา

All new mazda3 2014 เหรอครับ
เว็บล่มแน่นอน :D

ออฟไลน์ MCH

• Jr. Member
  • **
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ได้รับความสนใจสุดๆจริงๆครับ
สมควรเปิดโต๊ะแทงมากๆ 555  ;)
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

ออฟไลน์ Volta

ผมว่า CX-5 นะ ลางสังหรณ์มันฟ้อง  ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ mothsan

ผมว่า New City
เพราะถ้าเป็น CX5 คงไม่บอร์ดแตก teana ก็คงเหมือนกัน
เค้ารอกันานจนเลิกสนใจแล้วครับ 2 ตัวหลังเนี่ย

ออฟไลน์ LimitedEdition

ไม่ใช่ฮอนด้าแน่นอนครับ รถอย่าง City คงไม่เชิญไปขับในสถานที่แบบนั้น
และฮอนด้าไม่ได้มีโฆษณาอยู่ในแบนเนอร์เวบเรา

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไม่ใช่ฮอนด้าแน่นอนครับ รถอย่าง City คงไม่เชิญไปขับในสถานที่แบบนั้น
และฮอนด้าไม่ได้มีโฆษณาอยู่ในแบนเนอร์เวบเรา
ถ้างั้นเหลือ 2 คันในความคิดผมแล้วล่ะครับ
- Mazda CX5
- All new Nissan Teana 
 ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SaiXaiZai

CX 5 + ราคาที่น่าคบหาเกินคาด Board แตกแน่ เป็นรถที่ชอบ (แต่ขณะเดียวกันก็รอแอบดูรถเล็กอย่าง ecosport 1000 C.C. 125 HP ว่าเครื่องตัวนี้จะมาหลัง 1600 C.C. ทิ้งช่วงกันนานมั้ย) ครับ

ออฟไลน์ nemesis

• Full Member
จากโพสพี่จิมก่อนหน้า ไม่ cx5 ก็ teana
ถ้าดูจากกระแส+ข้อความใน review mazda6
ถ้าบอร์ดจะแตกก็น่าจะเป็น CX-5
แล้วถ้าใช้ e85 ได้ จะรีบวิ่งไปจองทันที 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2013, 08:56:42 โดย nemesis »

ออฟไลน์ templeboy

Juke -- คงไม่ใช่...ขับกันเกลื่อนถนน ไม่มีอะไรตื่นเต้น
Teanna -- จะเชิญไปขับที่ไหนได้มั่ง นอกจากถนนปกติ แถมเป็น Model change ตามปกติด้วย เปรียบก็เหมือน New Camry บอร์ดไม่น่าแตก
CX5 -- เป็นไปได้สูงสุดเพราะไม่เคยมีมาก่อน และเป็นรถที่ฮือฮาที่สุดคันนึงช่วงนี้....ประกอบกับช่วงเวลามันใช่ด้วย
Mazda 3 -- มีอานุภาพทำให้บอร์ดถล่มได้อยู่ แต่ไม่น่าจะมาก่อน CX5 ที่จ่อคิวรอมานานแล้ว...อันนี้น่าจะยาก

จัดไป...เดา CX5 ละกันงานนี้
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ 6162002

ว่าแต่ไม่มีใครเดา

All new mazda3 2014 เหรอครับ
เว็บล่มแน่นอน :D
+1ครับ ถ้ามาจริง บอร์ดแตกแน่นอน อิอิ

แต่น่าจะเป็น CX5 มากกว่า

ออฟไลน์ mypop

• Full Member
ทำไมพี่ฮอน ไม่โฆษณาใน headlight อะไม่เข้าใจ

ผมว่า เทน่าครับ

ทำไมพี่ฮอน ไม่โฆษณาใน headlight อะไม่เข้าใจ

ผมว่า เทน่าครับ
คันนี้ป่าวครับ รีวิวมอเตอร์ไซต์คันแรกในเว็บ บอร์ดแตกแน่นอน

ออฟไลน์ mothsan

ถ้าเป็น Teana หรือ CX-5 หรือ 6 แม้แต่ 3 คงไม่น่าบอร์ดแตกนะครับ
เพราะคนส่วนใหญ่เห็นรูปกันบ่อยแล้ว
แต่ซิตี้ นี้สิยังไม่ค่อยมีคนเห็นเท่าไหร่นะครับ
กะว่า. หน้าตา กะ option คงทำให้บอร์ดแตกได้นะครับ แต่คงไม่ใช้เร็วนี้มั้งครับ

ออฟไลน์ The Godfather

• **
ขอทายว่าเป็นรถที่ทุกคนรอคอยคาดฝันและเป็นรถที่ยังไม่เคยนำเข้ามาขายในเมืองไทย ^_0

ออฟไลน์ Boonkrub

• **
ระดับบอร์ดแตกคงต้องรุ่นที่พวกเรารอคอยมานาน พอเอื้อมได้ถ้าอยากจะเอื้อม
หรือไม่ก็รถตลาดที่ขายดีมากๆ และออกมาแบบจัดเต็ม สวยโครตๆ
เดาว่า ไม่ Mazda 6 ก็ City ไปเลย