ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำอู่  (อ่าน 8310 ครั้ง)

ออฟไลน์ Can

• Jr. Member
  • **
ขอคำแนะนำอู่
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 20:28:56 »
รถโตโยต้าโคโรล่ารุ่นสามห่วงที่ใช้อยู่มีอาการน้ำมันเกียร์ออโต้ซึมออกมาที่ด้านใต้ท้อง คิดว่าปะเก็นคงเสื่อม ใครมีอู่ดีๆไว้ใจได้แนะนำบ้าง หรือส่งซ่อมศูนย์ไปเลย ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้า

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
Re: ขอคำแนะนำอู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 22:28:04 »
เอาอู่พี่ชาญ เจียประดิษฐ์ จากอู่ กรุงเทพ ซอยประชาชื่น 20 ครับ

ช่างเกียร์ประจำเว็ปเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 23:37:58 »
มีเว็บไซต์ ครับ

มี 2 อู่เกียร์อัตโนมัติ ที่ผมว่า ไว้ใจได้

- อู่ กรุงเทพ ของคุณชาญ เจียรประดิษฐ์ ที่อยู่ติดต่อต่างๆ เข้าไปที่ www.bkg-garage.com ครับ
- อู่ พรหมประสิทธิ์ พระราม 9 ตรงซอย ตึก KPN

นอกนั้น ผมไม่ค่อยจะไว้ใจครับ

ออฟไลน์ Can

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 20:46:36 »
ขอบคุณ คุณ ZIPBOY และคุณ J!MMY มากครับ

เอารถไปทำที่อู่คุณชาญที่ซอยประชาชื่น 20 มาแล้วเพราะไม่ไกลจากบ้านมาก เอาเข้าไปเมื่อวาน (17 มี.ค.) รถเสร็จไปรับกลับมาวันนี้บ่าย

ทางคุณชาญช่วยเปลี่ยนซีลต่างๆให้หลายรายการนอกจากรายการที่แจ้งว่ามีปัญหาเพราะรถก็เก่ามากแล้ว รู้สึกประทับใจมากที่ได้ช่วยดูรายการอื่นด้วยก่อนที่มันจะสร้างปัญหาขึ้นมา สมาชิกท่านใดมีปัญหาเกี่ยวกับเกียร์เชิญไปใช้บริการได้เลยครับ เข้าไปดูมี่เว็บของอู่กรุงเทพได้เลย

ขอขอบคุณคุณชาญมากครับที่บริการให้อย่างรวดเร็ว