ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้รถรุ่นนี้มาขายจังเลย พอจะมีโอกาศมั้ยย  (อ่าน 4158 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimhalua

• Full Member
พอมีโอกาศมั้ยครับ ตลาด มาสด้า 3 กับ Focus คึกคักหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2013, 18:51:50 โดย kimhalua »

ออฟไลน์ Mongrun

• Newbie
  • *
Re: อยากให้รถรุ่นนี้มาขายจังเลย พอจะมีโอกาศมั้ยย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 19:26:41 »
มันก็ดูโฉบเฉี่ยวสวยงามดีนะครับ แต่แค่ตัวซีดานลูกค้าเชฟโรเลตประเทศไทยก็เจ็บจี๊ดไปถึงใจแล้วละครับ T^T

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
Re: อยากให้รถรุ่นนี้มาขายจังเลย พอจะมีโอกาศมั้ยย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 19:29:11 »
เหนท้ายแล้วนึกถึง Veloster = =

ออฟไลน์ kimhalua

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 19:39:05 »
มันก็ดูโฉบเฉี่ยวสวยงามดีนะครับ แต่แค่ตัวซีดานลูกค้าเชฟโรเลตประเทศไทยก็เจ็บจี๊ดไปถึงใจแล้วละครับ T^T

- - นั้นสิน่ะ

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 21:10:58 »
ถ้ารอไม่ไหว หรือมันไม่มาแน่ๆ ใช้ Proton Gen 2 ไปก่อนก็ได้นะครับ ฮี่ๆ  ;D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ dht_tubes

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 21:18:14 »
รอโฟกัสดีเซลยังน่าจะมีหวังมากกว่าครับ

ออฟไลน์ Marverick

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 21:57:17 »
ถ้าเชพเอาเข้ามาจริง..ผมว่ายังคงมีคนอุดหนุนนะ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 00:36:08 »

จริงครับ ในความคิดผมเลยนะ แบบให้เชพกลับมาบูมแรงๆดังๆเลย ก็Chevrolet Volt ครับ แต่วิ่งเป็นชาติแล้วไม่ยอมเปิดตัวนี่เซงมาก อย่างน้อยก็โคตรประหยัด แต่ตอนซ่อมก็ตัวใครตัวมัน :D

ออฟไลน์ Volta

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 12:56:21 »

จริงครับ ในความคิดผมเลยนะ แบบให้เชพกลับมาบูมแรงๆดังๆเลย ก็Chevrolet Volt ครับ แต่วิ่งเป็นชาติแล้วไม่ยอมเปิดตัวนี่เซงมาก อย่างน้อยก็โคตรประหยัด แต่ตอนซ่อมก็ตัวใครตัวมัน :D

เรื่อง After sale นี่สำคัญสำหรับคนไทยเลยครับ ถึงรถมีปัญหาแต่ถ้าศูนย์แก้ปัญหาไห้เต็มที่
อย่างน้อยโอกาสที่ผู้ซื้อจะซื้อยี่ห้อเดิมคันที่สอง คันที่สาม มันก็มีสูง

แต่ถ้าเลือกไห้ผู้ซื้อเผชิญวิบากกรรมกันเอง สุดท้ายเขาก็ไม่ประทับใจในบริการ และเข็ดขยาดที่จะซื้อรถยี่ห้อเดิมกลับมาใช้อีกครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 18:38:28 »
ท้ายไม่ผ่าน