ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นโฆษณา Mazda3 ในเรื่องเล่าเสาร์อาทิตย์ เมื่อกี้นี้ (03-08-2013 12.16น.)  (อ่าน 4994 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverence

• Newbie
  • *
เห็นโฆษณา all new mazda3 ในรายการของสรยุทธเมื่อกี้ครับ

อยากรู้จังว่าใช่ตัวปี 2014 ไหม หรือเป็น spot ที่ทำออกมาเพื่อเร่งยอดตัวเก่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2013, 12:26:48 โดย liverence »

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
เท่าที่ผมเห้นในที่วัยังเป็นโฆษาตัวเก่าอยู่ครับ  ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ใช่ที่แย่งใบ VIP ไหมครับ

ถ้าใช่ ก็เป็นตัวเก่า ไมเนอร์เชนจ์ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ liverence

• Newbie
  • *
555 ขอบคุณครับ

แหม หัวผมก็คิดไปแล้ว เพราะตัว 2014 มันงามมม... จริงๆ ถึงขนาดภรรยาบอกว่า ถ้าตัว 2014 มา จะยอมให้ซื้อรถใหม่  ;D

ออฟไลน์ Niceguy_C

• Sr. Member
ตัวใหม่ มาปลายปีหน้าครับ สำหรับบ้านเรา

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอตัวใหม่เลยครับ แหล่ม มาก

ออฟไลน์ dht_tubes

ความเห็นส่วนตัวผมนะ

อยากให้เอาเครื่อง + เกียร์ skyactiv ใส่ในบอดี้  MC ตัวนี้มากเลย

ออฟไลน์ Nikle_pk

โฉมปัจจุบัน จับแต่งหน้าทาปากครับ

ถ้าไม่รีบ รอตัวใหม่สถานเดียวครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member

อยากให้เอาเครื่อง + เกียร์ skyactiv ใส่ในบอดี้  MC ตัวนี้มากเลย

ความคิดเหมือนผมเลยครับ ผมชอบโฉมนี้มากๆ ดูแล้วลื่นตาดี ถ้าปลายอายุก่อนเปลี่ยนโฉมยัดเครื่อง skyactiv มาจะจัดสักคันตกรุ่นช่างมัน

ออฟไลน์ litle

• Jr. Member
  • **
  • สมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยครับ

ความคิดเหมือนผมเลยครับ ผมชอบโฉมนี้มากๆ ดูแล้วลื่นตาดี ถ้าปลายอายุก่อนเปลี่ยนโฉมยัดเครื่อง skyactiv มาจะจัดสักคันตกรุ่นช่างมัน

เห็นด้วยอีกคนครับ
เห็นรูปตัวโฉมใหม่แล้ว ชอบตัวปัจจุบันมากกว่าทั้งภายในและภายนอก
รู้สึกรักรถตัวเองขึ้นมากอีกเป็นกองเลย
วางไว้ก่อนความฝัน  เจอกันวันฝนซา