ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอเฟียสต้าหน้าใหม่มา สรุปว่าเค้าเปิดตัวแล้วหรือยัง ทำไมไม่เห็นได้ข่าว  (อ่าน 8862 ครั้ง)

ออฟไลน์ OHMMY

• Sr. Member
วันนี้เจอเฟียสต้าหน้าใหม่จอดอยู่ที่ห้างแห่งหนึ่งในระยอง เป็นตัวสี่ประตู
เกิดความสงสัยว่า สรุปแล้วเค้าเปิดตัวแล้วหรือยังครับ ถ้ายัง ทำไมพบเจอตัวง่ายจังครับ แถมไม่ปิดบังอำพราง
หรือถ้าเปิดตัวแล้ว ทำไมไม่เห็นมีข่าวคราวเลยครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
โห้สวยดีเหมือนกันนะ  :) ว่าแต่เขาคงลองขับออกมาเทสแล้วแวะเข้าห้างมั้งครับ ส่วนเรื่องพรางไม่ต้องพรางแล้วล่ะเขาเห็นว่าเป็นอย่างไงกันหมดแล้วล่ะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ bs

• Full Member
เห็นบ่อยมากครับแถวบางนา หลากหลายสีครับ  ;D
2003 toyota soruna vios 1.5 E mt            2008 honda click-i
2011 new nissan march 1.2 cvt 
2012 honda jazz ge 1.5 s at white
2013 honda click 125i >>> nv350

ออฟไลน์ Wayfarer-R

เค้าตั้งใจโปรโมตครับ ปล่อยรถออกมาหลายๆคัน แล้วเอาไปวิ่งตามจุดที่คนเยอะๆ ทุกรุ่นของฟอร์ดที่ผลิตในไทยจะทำแบบนี้ครับ เป็นนโยบาย โปรโมตก่อนเปิดตัว เพื่อเช็คเรตติ้ง

ออฟไลน์ OHMMY

ไม่รู้ว่าจะได้ผลเรื่องโปรโมตรึปล่าว เพราะคนเดินผ่านไปผ่านมาไม่ค่อยมีใครสังเกต
ผมว่าถ้าคนไม่ได้ติดตามเรื่องรถเท่าไหร่ ไม่น่าทราบข่าวว่าจะเปลี่ยนหน้า

ออฟไลน์ Nikle_pk

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Sappe!

'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อยากบอกฟอร์ดว่า หามุขใหม่เถอครับ เบื่อแล้ว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

อยากบอกฟอร์ดว่า หามุขใหม่เถอครับ เบื่อแล้ว

มุกนี้ ยังใช้ได้ดีนะครับ ดูเฟียสต้าโฉมปัจจุบันซิ เต็มบ้านเต็มเมือง ขายได้เยอะมาก  ;D

ออฟไลน์ korakodlove

• Jr. Member
  • **
เฟียสต้าน้าใช้ไหมครับ เทียบกับ jazz

ออฟไลน์ LimitedEdition

ฟอร์ดเพิ่งใช้เป็นครั้งแรกนะครับ ครั้งแรกกับรุ่นไมเนอร์เชนจ์

;D

ออฟไลน์ IncarRus

ทดสอบซักแสนโล,,, ก่อนขายจริงนะคับ  :-\

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมเจอทั้งเฟียสต้า อีโคสปอร์ต จนจะครบทุกสีแล้วมั้งครับ แถวๆ ชล ศรีชา  ระยอง

ออฟไลน์ archian

ออฟไลน์ supercat

หล่อใช้ได้เลยครับ กระจังหน้าคล้ายๆ aston martin เลย

ออฟไลน์ 12ay13an

จะว่าไปก็สวยเหมือนกันแหะ

ออฟไลน์ Bboomboom

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Remember Life is Hanging in the Balance !
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โอ้ยสีโดนใจวัยรุ่นมว๊าก

;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Brazos

• Newbie
  • *
เห็นตอนอยู่เมืองนอกซักพักใหญ่แล้วครับ สวยดีนะ
Suzuki Swift 1.25 GL CVT ZC72S

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ไม่รู้จะพลางไปทำไม่ ยุโรปเขาเปิดตัวไปแล้วนิ ไม่เหมือนรถแถบนี้ ที่รอเปิดตัวครั้งแรกกัน

ออฟไลน์ Volta

ผมนับถอยหลังรอเลยครับ

เตรียมตกรุ่น T-T
สวัสดีทุกๆคนครับ